หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: แน่นอนอยู่แล้ว  (อ่าน 59788 ครั้ง)
แน่นอนอยู่แล้ว

แน่นอนอยู่แล้วใช่มั้ย

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แน่นอนอยู่แล้ว  หมีโหด~
คนข้างล่างชอบลุงแก่ๆหนวดครึ้ม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

แน่นอนอยู่แล้ว  ลันล้า

ข้างบนโกรธผมเพราะผมแย่งใช่ไหมล่้ะ !!

perfectionist
A : แน่นอนอยู่แล้ว
Q : คืนนี้โรม่าโดนยำยับใช่ไหม

ความรักอยู่ไหนน้าา....
แน่นอนอยู่แล้ว  ลันล้า

ข้างบนโกรธผมเพราะผมแย่งใช่ไหมล่้ะ !!
พี่ชอบลุงอ๋าห์  โวย

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
A:แน่นอนนนนนนนนน โวย โวย โวย
Q:คืนนี้ แมนยูจะยิงมากกว่า 3 ลูก โวย

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
A : แน่นอนอยู่แล้ว (ไม่ได้ดูบอล)
Q : คนข้างล่างแต่งงานแล้วล่ะสิ

A : แน่นอนอยู่แล้ว  เกย์ออก
Q : rep ล่างจะแต่งกับเค้าไหม เกย์แอบ

ความรักอยู่ไหนน้าา....
บร้าาา ยิ้มน่ารัก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
 :30:พี่อาร์มถามน็อกกันหมดเลย
ถือว่าพี่กันย์ตอบละนะ  เกย์ออก

Q : rep ล่างยังไม่นอน

A: แน่นอนอยู่แล้ว รอดูบอล
Q: ข้างล่างอาบน้ำรึยัง เกย์แอบ

A: แน่นอนอยู่แล้ว (แต่เป็นตอนเช้านะ)
Q: ข้างล่างท้องผูก

A: แน่นอนอยู่แล้ว  (เหงื่อแตกพลั่ก) (เพิ่งขี้มาว่ะ)
Q : ข้างล่างจะเลี้ยงหมูกะทะ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
A: แน่นอนอยู่แล้ว ฮี่...
Q: แต่คนข้างล่างจ่าย หมีโหด~

A : แน่นอนอยู่แล้ว
Q : แต่ยืมเงินพี่กันย์นะ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 18