หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: แน่นอนอยู่แล้ว  (อ่าน 59815 ครั้ง)
แน่นอนอยู่แล้ว
พุงยุบแต่นำ้หนักขึ้นใช่รึเปล่า ฮี่...

ยิ่งเรียน ยิ่งเครียด ยิ่งกิน ยิ่งอ้วน -*-
แน่นอนอยู่แล้ว  ฮือๆ~

คิดคำถามไม่ออก ข้างล่างช่วยคิดหน่อย  หมีโหด~ (ฮา)
 :08:เอ่อ แน่นอนอยู่แล้ว

คนข้างล่างง่วงนอนแล้วใช่มั้ย

ยิ่งเรียน ยิ่งเครียด ยิ่งกิน ยิ่งอ้วน -*-

คนข้างล่างหนวดครึ้ม

ยิ้มน่ารัก น้องดำ

กระจู๋นี้เราจะมียอดโพสเยอะกว่ากระจู๋ ต่อคำใช่มั้ย

คนข้างล่างชอบสมัครใช่มั้ย

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ยอมแพ้ไม่กล้าต่อเลย อ้วก

สมาชิกสมาคมพ่อบ้านทหารบก
แน่นอนครับ
มาเป็นสาวกที่นี่ไม่ต้องสมัครเหรอ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตรึกโป๊ะ  ง่ะ แน่นอนอยู่แล้ว
คนข้างล่างดูเป็นต่ออยู่รึป่าว

ตัวคนเดียว :]
แน่นอนอยู่แล้ว หื่น

แล้วคนข้างล่างยังไม่ได้อาบน้ำใช่มั้ย ง่ะ

แน่นอนอยู่แล้ว(จริงๆนะ)
คนข้างล่างบ้า

คนข้างล่างเคยฝึกอึเป็นรูปหัวใช่ใช่ป่าว

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
หัวใช่นี่หัวใจใช่มั้ยคะ

กร๊าก

ยอมแพ้ครับ

ท่านั้นมันยากเกินฝึกจริงๆ  ฮือๆ~

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 18