หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18

ผู้เขียน หัวข้อ: แน่นอนอยู่แล้ว  (อ่าน 59818 ครั้ง)
แน่นอนอยู่แล้ว  อ๊ากกกกก

คนข้างล่างเป็นสักขีพยานนะ  เกย์ออก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
แน่นอนอยู่แล้ว  อ๊ากกกกก

คนข้างล่างเป็นสักขีพยานนะ  เกย์ออก

แน่นอนอยู่แล้ว (ค่ะว่าไม่)  ชิ

เพราะนานาเป็นของเค้าใช่ไหมคะ  ฮี่...

แน่นอนอยู่แล้ว... ว่าเค้าคนนั้นคืออร  กร๊าก

คนต่อไปเลือดสีฟ้าใช่ไหม?

อันบัน ♥
แน่นอนอยู่แล้ว ว่า ไม่ใช่ปู
คนต่อไป จะขอเป็นแฟนกับ นานา หนูอร น้องภัทร ด้วยคน

(จะครอบไว้ทำไมครับ พลาดก็พลาดไปสิ ลุ้นเอา)

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
แน่นอนอยู่แล้ว อ๊ากกกกก

คนข้างล่างอ่านคำว่า sword ว่า ซอส ใช่มั้ยจ้ะ กรี๊ดดดดด
แน่นอนอยู่แล้ว (ทั้งพี่ภัทรทั้งพี่หนูอรเลยนะ  กรี๊ดดดดด)
คนต่อไปอิจฉาล่ะสิ  เกย์ออก

แมคตัดหน้า  โวย

แน่นอนอยู่แล้ว  ฮือๆ~
คนข้างล่างโดนตัดหน้า

แน่นอนอยู่แล้ว...  ฮือๆ~

คนถัดไปจะเลี้ยงอาหารญี่ปุ่นอร กับนานา กับภัทร ใช่ไหม?  กรี๊ดดดดด

อันบัน ♥
แน่นอนอยู่แล้ว (ว่า่ไม่) ไม่ล่ะ

พี่อรพูดเล่นใช่มั้ย

แน่นอนอยู่แล้วว่าเอาจริง  ฮี่...

คนถัดไปจะไปกินด้วยไหม?

อันบัน ♥
แน่นอนอยู่แล้วว่าเอาจริง  ฮี่...

คนถัดไปจะไปกินด้วยไหม?

แน่นอนค่ะ

คนถัดไป พี่อรจะเลี้ยงนะ จะเอาปิ่นโต ถุงเปล่า ฯลฯ ไปด้วยไหม

แน่นอนอยู่แล้ว กินจริง อิ่มจริง ไม่ใช้สแตนอิน
คนต่อไป คิดว่านานา และหนูอร น่ากระโดดถีบ

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
 กร๊าก (มาฮาเฉยๆ)
แน่นอนอยู่แล้ว (น่ากระโดดถีบคนที่เข้ามาฮา กร๊าก)

จู๋นี้มีคนปั่นกันอยู่หลายร้อยคนเลย ใช่มั้ยคนข้างล่าง
 ไหว้
 กร๊าก
แน่นอนอยู่แร้นนน

คนข้างล่างไม่ง่วง

หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18