หน้า: 1 ... 24 25 26 27 28 29 30 [31] 32 33 34 35 36 37 38 ... 45

ผู้เขียน หัวข้อ: ขโมยภาพกันหน้าด้านๆ (แตกหน่อ)  (อ่าน 186105 ครั้ง)

จักรีห้ามเล่นมุขแป๊กอีกนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
 หมีโหด~ นานาว่าพี่ฝนกรดกับพี่เฟิร์นจบละนะ
แต่กองเชียร์จะต่อยกันเองแ้ล้ว  กร๊าก

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
งั้นขอเป็นกรรมกร ไอ้มืดหมี
กรรมเกิน   โวย
 โวย กรรมการ

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
กรรมกร่อน โวย

เอ้า ถูกแล้ว โวย

ไม่รู้ไม่ชี้  อืมมมมห์

ลมเย็นดีเนอะ นานาเนอะ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ดูจากอวตารพี่เอก็น่าจะเย็นนะคะ กร๊าก

เชอะ อย่างน้อยก็มีคนช่วยตั้ง 3 คน ชิ
 เนอะมัมเนอะ เกย์ออก
เนอะๆ ชิ
จู๋ดีๆ เป๋หมด  ง่ะ

ผมว่า ความหวังดีของเพื่อนๆ คุณเจ้าของภาพนี่ จะยิ่งทำให้คุณเจ้าของภาพนี่เหนื่อยกว่าเดิมนะครับ  
หรือต้องการอะไรมากกว่านี้หรือเปล่าครับ  ส่วนเรื่องคนอื่นที่ตัดต่อด้วยนี้  ผมเป็นคนทำด้วย  
ต้องการอะไรจากผมนอกจากคำขอโทษอีกหรือเปล่าครับ.........

ผมไม่ได้ต้องการอะไรมากกว่านี้แล้วจิงๆครับ
แต่ถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้ลบรูปทั้งหมดออกแค่นั้นแหละ
(ไม่แนใจว่าถ้าลบออกหมดแล้วจะยังใช้เปนหลักฐานเพื่อซัด สนพ. ได้ไหมอ่ะครับ)
แล้วคุณ acid ก็รู้แล้วว่าคุณจักรีก็ขอโทดแล้ว (เพื่อนผมรู้สึกดีขึ้นแล้วจิงๆครับ)
แค่ผมยังรู้สึกโกรธแทนเพื่อนแค่นั้นครับ แต่เดี้ยวก็คงหาย
คือตอนนี้  ต้องเข้าใจสถาณการณ์นิดหนึ่งนะครับ   อ่านจากโพสต์ของหมอแมวประกอบด้วย
จะรู้ว่า ตอนนี้เราเป็นฝั่งเดียวกัน  การที่จะเอาโทษผู้ที่ละเมิดแล้วนำไปขายได้เนี่ยทางเจ๊เฟิร์นกับ
 ทางคุณเจ้าของภาพนี่ จำเป็นต้องร่วมมือกัน
การร่วมมือกัน  (มันเป็นเรื่องจำเป็นนะครับ ลองอ่านโพสต์หมอแมวอีกรอบก็ได้) 

ดังนั้นคนที่อยู่ฝั่งเดียวกัน  เขาไม่ตัดทอนกำลังใจซึ่งกันและกันนะครับ แล้ว ฝากไปถึงคุณผ่านมาด้วย   
อย่าทำให้ คนผิดต้องหลังชนฝา มันไม่เป็นผลดี

ขอบคุณครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กร๊าก เอาให้ชัดเจน ว่าต้องการอะไร ให้แน่ชัด
ต้องการความถูกต้อง หรือเอาใจคุณ Acid

ผมว่า ชักจะไปกันใหญ่แล้ว

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
หน้า: 1 ... 24 25 26 27 28 29 30 [31] 32 33 34 35 36 37 38 ... 45