หน้า: 1 ... 25 26 27 28 29 30 31 [32] 33 34 35 36 37 38 39 ... 45

ผู้เขียน หัวข้อ: ขโมยภาพกันหน้าด้านๆ (แตกหน่อ)  (อ่าน 185950 ครั้ง)
ตรงประเด็นมากครับ เจ๋ง
ลืมเลยครับ  แล้วตอนนี้  รูปคุณAcid  ที่มีอยุ่ในบอร์ดนี้ทั้งหมด  ต้องการให้เอาออกไปให้หมดเลยมั้ยครับ
ผมจะได้วอนผู้เกี่ยวข้องช่วยกันลบออกให้

ผมก็ไม่แน่ใจว่ามันจะมีผลต่อคดี อะไรหรือเปล่านะ เลยไม่รู้จะแนะนำอย่างไร

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เอ้อ
พี่โอะเป็นไงมั่งคะเนี่ยตอนนี้  ไอ้มืดหมี (หายไปเลย)

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ลืมเลยครับ  แล้วตอนนี้  รูปคุณAcid  ที่มีอยุ่ในบอร์ดนี้ทั้งหมด  ต้องการให้เอาออกไปให้หมดเลยมั้ยครับ
ผมจะได้วอนผู้เกี่ยวข้องช่วยกันลบออกให้

ผมก็ไม่แน่ใจว่ามันจะมีผลต่อคดี อะไรหรือเปล่านะ เลยไม่รู้จะแนะนำอย่างไร

จักรีถามใครครับ เรื่องลบรูปคุณแอซิด

เออ ก็ต้องถามคุณแอซิดสินะ
บ๊ะ ถามเองตอบเอง คิดเองหมดเลย   ไอ้มืดหมี

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
 กร๊าก   ขออภัยครับ  ผมเองแหละที่ไม่ได้บอกชื่อคนที่จะถาม      ถามคุณAcid  นะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถ้าคิดจะเอาเรื่องเอาราวกับทาง สนพ. กันจริงๆ
ผมว่าให้คงสภาพต่างๆ ไว้เหมือนเดิมดีกว่าครับ

แต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็ต้องฟังความเห็นคุณ acid ผู้เป็นเจ้าของรูปและบุคคลในรูปด้วย

Today you , Tomorrow me.
สิ่งที่ดีที่สุดตอนนี้ ผมเชื่อว่าคือทำตามความต้องการของบุคคลในรูปครับ
ของผมเองถ้าเจอเฟิร์นตัดต่อรูปแบบนี้ ผมเฉยๆ .... แต่แฟนผมด่าเปิงแน่ (แม่และป้าๆด้วย เพราะทางนี้เค้าถือ)
ดังนั้นถ้าทางด้านของคุณAcidถือเรื่องพวกนี้ ผมว่าน่าจะลบทิ้งทั้งหมดโดยไม่ต้องไปสนใจเรื่องคดีหรือเอาเรื่องสำนักพิมพ์อะไรนั่น

.....
ไม่ใช่ว่าไม่อยากเอาเรื่องหรอกครับ
แต่เรื่องแบบนี้มีให้เราเอาเรื่องอีกเยอะ เอาเรื่องจากภาพอย่างอื่นที่มันดูดีกว่านี้ก็ได้ครับ ผมไม่คิดว่าคนทำปกของสนพ.นี้มันจะหยุดหรอกครับ

เรื่องในครั้งนี้อาจจะถือเป็นการแสดงความคิดเห็นหลายๆแง่
- เราได้บทเรียนในแง่ของการตัดต่อภาพแล้ว ... ว่าต้องมีอะไรที่ต้องระวังกันบ้าง
- เราได้บทเรียนในแง่การโพสต์รูปของคนอื่นลงในอินเตอร์เนท ... (ผมเลยไม่เคยโพสต์รูปในกระจู๋โชว์เพื่อนและโชว์แฟน / แม่)
- เราได้หนทางคร่าวๆเกี่ยวกับเรื่องลิขสิทธิ์ (คร่าวๆของคร่าวๆเลยล่ะ ยังห่างไกลของจริงอีกเยอะ)

ที่สำคัญ ... เราได้สมาชิกใหม่มาเพิ่มอีกสองคน  หมีโหด~/

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ตั้งกองกำลังเลยมั้ยซ้าดดดดดดดด  โวย โวย

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo

สถานที่ไปเจอหนังสือมา อยู่แถวก่อนถึงสี่แยกท่าเรือแหลมฉบัง

จำร้านไม่ได้แล้ว ให้ไปอีกทีก็คงหลง พอดีไปถ่ายรูปคอนโดลูกค้าน่ะค่ะ

หรือว่าจะให้ไปวนรถหลายๆรอบหาซื้อแล้วส่งไปให้ก็ได้นะคะ ยินดีช่วยเหลือเต็มที่

ส่วนเพื่อนของคุณฝนกรด ต้องการอะไรเพิ่มกันอีกมั้ยคะ คุณผ่านมาด้วย

คนในฟอนต์ทุกคนใจดีค่ะ   ยิ้มน่ารัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 เม.ย. 2008, 20:14 น. โดย ส้ ม » บันทึกการเข้า

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
ได้หนังสือแล้วครับ

ขอบคุณที่แจ้งข่าวบอกครับ

ได้เบาะแสแล้วครับ

ขอบคุณคนที่เข้าใจด้วยนะครับ

i'll walk until i find u.
เปิดใจครับ

เพื่อนคุณฝนกรดทั้งสองคน
บอกว่ายังโกรธอยู่ใช่มั้ยครับ

งั้น... ไปให้ไกลๆ หน้าจอคอมซักพัก
สงบสติอารมณ์ซะก่อน แล้วค่อยมาโพสกันด้วยเหตุด้วยผลอีกที

บอกตรงๆ ว่าขัดหูขัดตาครับ
เจ้าของเค้า clear แล้วคุณยังจะยุให้ไฟลุกอีก
มันใช่เรื่องของคุณมั้ยครับ (อยากจะหลอกด่าว่า "เสือก" เรื่องชาวบ้านครับ ถ้าไม่เข้าใจก็อ่านวงเล็บนี้แล้วกัน)

ขอบคุณครับ

ไอซ์ อย่าสาดน้ำมันเข้ากองไฟเลยครับ

i'll walk until i find u.
ร่มๆ

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ผมไม่ยอมครับ ไม่ใช่พวกที่ยอมให้โดนอยู่ฝ่ายเดียว
ผมรู้สึกว่า โดนมาพอแล้ว เรายืนยันการกระทำ พร้อมเข้าใจและปรับตัวสำหรับการกระทำ "ต่อไป" แล้ว
รวมถึงจะพยายามตามไปแก้ไอ้ที่ผ่านมาด้วย
จุดที่โดนเกินกว่านี้ผมรับไม่ได้แล้ว

คุณจะเอาเรื่องกับเราถึงไหนครับ
เจ้าทุกข์รึก็ไม่ใช่ ทำเสือกเรื่องชาวบ้านเค้าจริง
แุถมยุได้ยุดี เจ้าตัวก็บอกแล้วว่าจบแล้ว เคลียร์แล้ว
เราก็พอใจกันตรงจุดนั้นแล้วทั้งสองฝ่าย
แต่คุณทั้งสองคน (รวมถึงไอ้ขาจรหน้าตัวเมียที่ไม่ยอมเปิดเผยตัวเองด้วย)
ซึ่งไม่ใช่ทั้งโจทก์ทั้งจำเลย
ก็ยังพยายามยุแยงตะแคงรั่วดีเหลือเกิน

สนุกใช่มั้ยครับ
สนุกนักใช่มั้ย
จะเอาอีกมั้ยครับ

เปิดใจเหมือนกันครับ
ผมก็พยายามโพสด้วยเหตุผลทุกครั้ง
แต่ถ้าลองไปอ่านดีๆนะครับ
ทุกครั้งที่ผมโพสต์ ก็จะมีคนคอยมาตามถากถางประชดประชันตลอด
แล้วมาว่าผมไม่มีเหตุผล.....ไม่เปนไรครับไม่ถือสากัน
เพราะในสังคมอินเตอร์เนท เรื่องแบบนี้ถือว่าเป็นเรื่องของการแสดงความคิดเห็นมากกว่า  เกย์แอบ
หน้า: 1 ... 25 26 27 28 29 30 31 [32] 33 34 35 36 37 38 39 ... 45