หน้า: 1 ... 32 33 34 35 36 37 38 [39] 40 41 42 43 44 45

ผู้เขียน หัวข้อ: ขโมยภาพกันหน้าด้านๆ (แตกหน่อ)  (อ่าน 185955 ครั้ง)
หูววววว ฉลาดหลักแหลม  กรี๊ดดดดด

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้

กว่าจะฮาได้นี่นั่งนิ่งอยู่นานเลยนะพี่  น้องดำ

Las Noches Rubicundior
งั้นเราก็ฟ้องสุจริตเป็นจำเลยร่วมอีกคนไปเล้ย  โวย

พี่เช่ กรี๊ดดดดด (เลียนแบบหมีอร)
เช่  หื่น   เลียนแบบป้า ..

อ้าว  เอือม

เราแก้ไขอดีตไม่ได้ แต่เราทำปัจจุบันให้ดีได้
เป็นโจทย์ ยื่นฟ้องไม่ได้นะครับ  ยกเว้นเป็นคำตอบที่โดนลอก

(เอามาแบ่งกันฮา  อยากมีส่วนร่วม)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ่านสองสามรอบกว่าจะฮา

โจทย์ กับคำตอบ   กร๊าก
แข่งกะหมอแมวใหญ่เล้ย  กร๊าก

กินรอบวง
เป็นสิทธิ ของส้ม ครับ

เหมือนกวนตีน แต่ก็แบบนั้นแหละ คริคริ
ส้มรักเพื่อน เหมือนคนอื่นรักเพื่อน
เอาโพส เพื่อนเลยโดน ก็ลบออก

ผมเดาเอาทั้งนั้น  คริคริ

ไม่ได้ว่าไรนะที่คุณส้มลบ เพราะจิงๆอยากให้ลบอย่างที่บอกอ่ะแหละ แต่แค่ถามความเห็นว่า มันควรมีอยุ่รึปล่า เพื่อนเป็นหลักฐานอ่ะค่ะ...
ยังมีในโพสนี้นะครับ
http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,12658.msg863724.html#msg863724

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
จริงๆแล้ว หนังสือที่พี่ส้มเจอมา เห็นว่าเพิ่งวางแผงได้ไม่นาน

คือคิดว่ายังมีจำหน่าย แต่ว่าแถวนี้ยังไม่เจอค่ะ 7-11 ก็คงไม่มีขาย

Las Noches Rubicundior
ที่เป็นหลักฐานได้คงต้องเป็นโพสพี่เฟิร์นครับ
ในโชว์เพื่อนตอนโน้นนนนนนนนนนนนนนน
ส่วนถ้าจะฟ้องคงต้องลบจู๋นี้ทิ้ง

ที่เป็นหลักฐานได้คงต้องเป็นโพสพี่เฟิร์นครับ
ในโชว์เพื่อนตอนโน้นนนนนนนนนนนนนนน
ส่วนถ้าจะฟ้องคงต้องลบจู๋นี้ทิ้ง
ทำไมต้องลบจู๋นี้ทิ้งล่ะ?

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
ตาม 7-11 หรือร้านหนังชั้นนำไม่มีแน่ครับ
เพราะหนังสือเล่มนี้ไม่มี บาร์โคด..........
คงตามหากันตามแผงหนังสือเล็กหรือบ้านๆหน่อยอ่ะครับ
ตามหาเจอแล้วไม่ใช่เหรอคะ  เหลือแค่ที่อยู่สำนักพิมพ์  งง
ตัวหนังสือยังไม่เจอครับ(สำหรับตัวผมนะ)
แต่ลายละเอียด สนพ. จะหาให้ได้ภายในสุดสัปดานี้ให้ได้ครับ
หน้า: 1 ... 32 33 34 35 36 37 38 [39] 40 41 42 43 44 45