หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 67

ผู้เขียน หัวข้อ: af5  (อ่าน 273937 ครั้ง)
ปีนี้ดาเพิ่งโหวตไปยี่สิบกว่าบาทเองค่ะ

น้องแนนเลยตกรอบเลย  ฮือๆ~

ผมชอบดู รายการ ประกวดแบบนี้นะ
แม้ใครจะค่อนแคะ แต่ดูแล้ว สบายใจดี

กรี๊ดดดดด

มีคลาสแดนซ์ให้เต้นตามด้วยนะคะ
น่าจะมีคลาสโยคะด้วย แต่มันคงไม่เกี่ยวอะไรกะประกวดร้องเพลง กร๊าก

คลาสแดนซ์ สุหนัดมากๆ  หมีโหด~/

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
นัทชักเกย์แตกอ่ะ
แอบเซ็ง   หมีโหด~

ชอบมิกกี้ด้วย (แฟนเก่าดิม แทตทู)
แต่ทำไมโดนด่าเยอะจัง  ง่ะ

จะทำอะไร ก็เชิญ..ก็เชิญได้เลยตามสบาย.~*
คนอ้วนๆน่ารักดี

วีคที่แล้วไม่ได้ดูเลย  ฮือๆ~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก

ชอบคลาสว่ายน้ำ กรี๊ดดดดด

ถึงแม้จะยังไม่ได้ดู แต่รู้แน่ๆว่าชอบ นะนะ

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight
ชอบไม้หน้าสามหรือว่ามีดอีโต้จ๊ะ  นะนะ

there are no regrets in life, just lessons . .
สามทุ่มอย่าลืมดูคอนเสิร์ตนะค๊า กรี๊ดดดดด
คลาสว่ายน้ำดูแล้ว  อืมมมมห์

โฮกกกกกกกกกกก  หื่น

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ชอบไม้หน้าสามหรือว่ามีดอีโต้จ๊ะ  นะนะ

กร๊าก กร๊าก พี่จั๊วโหดอ้ะ
กรี๊ดดดด

อาต้อยกลับมาแล้ว

คิดถึงคำว่า แอ่ค เคเดมี่ แฟ้นเท้เชียยยยยยย  กรี๊ดดดดด
สาวๆ แต่งตัวน่ารัก
แต่จำชื่อใครไม่ได้เลย
 กร๊าก
ร้องเพลงไม่โดนใจเลยซักคน  ฮือๆ~

มัวไปคุยกะเพื่อน
ไม่ได้ดูตั้งหลายเพลง T-T
Benz ไม่น่าออกเลยอ่า T^T
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 8 [9] 10 11 12 13 14 15 16 ... 67