หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 67

ผู้เขียน หัวข้อ: af5  (อ่าน 273864 ครั้ง)
โดนน้องดาตัดหน้า กำลังว่าจะเข้ามาโพสพอดีเลย  กร๊าก

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง

เหมือนที่นักปั่นผู้หนึ่งได้กล่าวไว

้"ยุคนี้ต้องไวนะครับ"

-เอ-
ปีนี้ออนแอร์ฟรีทีวีเปล่า่ครับ

ที่บ้านไม่ได้ติดทุยวิชันส์  หมีโหด~

(ที่เดอะสตาร์ไม่เห็นมีจู๋กะเค้าบ้างเลย  ชิ)
เชียร์ v1 กับ v9   กึ๋ยๆ

Everyone have their own misery. So do I
Please don't give me another!!!
ปีนี้ออนแอร์ฟรีทีวีเปล่า่ครับ

ที่บ้านไม่ได้ติดทุยวิชันส์  หมีโหด~

(ที่เดอะสตาร์ไม่เห็นมีจู๋กะเค้าบ้างเลย  ชิ)

ดูผ่านเน็ทก็ได้มั้งคะ
ไม่มีใครตั้งก็ตั้งเองก็ได้นะ
หมีโหด~

คาดว่าปีนี้ดาจะติด af อีก ก็เลยตั้งไว้รอเลย

ปล. เปิดเดอะสตาร์ทีไรเจอรุจทุกทีเลย สงสัยจะเป็นเนื้อคู่
เมื่อคืนนัทสวยมาก ร้องเพลงก็เพราะ สุดยอดดดดดด เจ๋ง

ปล. เปิดเดอะสตาร์ทีไรเจอรุจทุกทีเลย สงสัยจะเป็นเนื้อคู่

คนอื่นๆ ที่รอดูเค้าก็เจอทุกทีไม่ใช่เหรอ คริคริ

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ไหนๆ

เจ้าเบลอ่ะวีไหน แหมๆจะไปออดิชั่น  โวย โวย โวย
ยุไม่ขึ้นเลย

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
โถ่ ปีหน้าค่อยไป ปีนี้ยังไม่หล่อ  กร๊าก

ปีหน้าก็เถิกหมดหัวแล้ว  ชิ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
 กร๊าก
มิกกี้ นี่ ใช่มิกกี้ที่เคยเป็นแฟนพี่ดิม แทททูคัลเลอร์รึเปล่าหว่า  งง

พนักงานบริษัท.
เหรอ  กรี๊ดดดดด แต่มิกกี้ก็ดูมุ่งมั่นดีนะ ส่วนพี่ดิม เกย์ออก

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
กี๋ v.14 นี้เเฟนของต่าย ซีซั่น หรือเปล่้านะ

คุ้น ๆ

น่าจะใช่ เพราะเห็นบางบอร์ดเค้าก็พูดกันน่ะ

มิกกี้ นี่ ใช่มิกกี้ที่เคยเป็นแฟนพี่ดิม แทททูคัลเลอร์รึเปล่าหว่า  งง

น่าจะใช่อีกทีค่ะ ฮ่าๆ  กร๊าก
เห็นว่ามิกกี้นี่เคยเป็นนักร้องวง zigzag มาก่อนน่ะ (น่าจะวงนี้นะ ของRSน่ะ)

จะทำอะไร ก็เชิญ..ก็เชิญได้เลยตามสบาย.~*
กี๋ v.14 นี้เเฟนของต่าย ซีซั่น หรือเปล่้านะ

คุ้น ๆ

ใช่ค่ะ...

ปีนี้เชียร์ กรีนV16 บ้าได้ใจ แต๊บV3  2คนนี้คิดว่าติดแน่นอน ลันล้า

ส่วน รอนV12 เป็นรุ่นพี่ที่โรงเรียน เด็กกิจกรรม ประธานสีนิโลบล เป็นองค์กรนักเรียนฝั่งม.ปลาย(นิ้งเป็นฝั่งม.ต้น) อืมมมมห์

เสียงดีมาก มีเอกลักษณ์ แต่ยังร้องไม่เข้าขั้นเท่าไร ดูก่อนว่าจะยอมเสียตังค์โหวตดีรึเปล่า

"ความรักนั้น...ง่ายดายกว่าที่คิด...ยากเย็นกว่าที่เห็น"
mms://streaming6.trueworld.net/ch_16af?wmcontentbitrate=1024000
ดูผ่านเน็ตเร็ว+ชัดครับ

ปีนี้ V3 ครับ
เห็นตัวขนาดนี้อายุเพิ่ง 18 เอง
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 67