หน้า: 1 ... 43 44 45 46 47 48 49 [50] 51 52 53 54 55 56 57 ... 67

ผู้เขียน หัวข้อ: af5  (อ่าน 273987 ครั้ง)
มีแบบนี้ด้วยเหรอ  โห
คลิปวิดีโอเสียงกู๊ดแทรกในคลาสเด๊นซ์ กำลังนินทาปั๊ม
http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C6800138/C6800138.html

ฟังไม่ค่อยรู้เรื่องอ่ะ เค้าพูดไรกันเหรอ  หมีโหด~

มีคนไปนั่งถอดมาด้วย
แต่เสียงครูมายปวดแก้วหูมาก หน้ามึน

ใจความประมาณว่า
กู๊ดเข้าไปคุยด้วยก็ไม่คุย
ไม่อดทน ไม่เป็นลูกผู้ชาย
โดนครูว่าว่าพูดไม่เพราะ แต่ชีวิตจริง(ปั๊ม)ก็พูดแบบนั้น

บลาๆๆๆ
คือพูดแบบระบายอารมณ์(ตามความเป็นจริง เพราะเราก็คิดแบบกู๊ด  กร๊าก )

แต่ดูตอนปั๊มพูดกับครูกานต์ ครูฟ้าใสนี่สุดยอดกว่า
มีด่าเหี้ยด้วย เหอะๆ  อืมมมมห์

จะทำอะไร ก็เชิญ..ก็เชิญได้เลยตามสบาย.~*
ชอบกระทู้รายงานสดของบ้านเล็กอะ กรี๊ดดดดด
ใ ช่ๆ
คลิ ปแม้ งโ ดน ลบ ห มด -* -
เซ็ งอ้ ะ !!

อ ยาก เห นห น่อ ยก้ อล บ
สรุ ป. ..
กุ๊ ดเด กที่ ทุย มั นอุ้ มรึเ ป ล่า? ?
ไม เคย เห นออ กมา ปา กเห ว
ห รือก ลัว ชัก ก?
กู้ดเค้าเก่งอ่ะ เรียบๆดี

แต่อ่านยากจัง  ปลื้ม

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
ขอนอกเรื่องนิดนึงนะครับ
คืออยากรู้ว่าอาทิตย์นี้เค้า้ร้องเพลงเกาหลีกันจริงเหรอ

หุ้ย~ อยากดูจัง

ผมก็ชอบกู้ดนะ ร้องเพราะดี ชอบตอนที่ร้องเพลงวอนหนะ

แนะนำตัว http://goo.gl/u1yG
ครูไก่รมณ์บ่จอย  คริคริ

ปั๊มร้องเพลงนี้ได้ดีกว่าที่คาดไว้แฮะ  กรี๊ดดดดด
ปั๊มร้องวีคนี้ดีนะ  หมีโหด~

(ฮึ้ย..ขัดใจบอกไม่ถูก  ชิ)
ไม่ได้ดู  ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
โชว์มหัศจรรย์จริงๆ
ทำได้ดีเกินจะคาด  หมีโหด~
คมตต. ทั้งสามกัดปั๊มกันทุกคน  กร๊าก
แต่ปั๊มก็มั่วเนื้อเยอะนะ  กร๊าก

ชอบรอนนนนนนนนนนนนนนน  กรี๊ดดดดด

ใช่ๆ
แต่นัททิวน่ารัก  หยี
ยอมรับว่าวันนี้นัททำดีมาก  เจ๋ง เจ๋ง เจ๋ง

ส่วนกรีนวันนี้ทำไม่ดี  ง่ะ

ปั๊มไม่อยากพูด  ไม่ล่ะ

กี๋วันนี้ ชอบที่ร้องเพลง โรกุกโก  อืมมมมห์

มิกกี้เฉยๆ  หมีโหด~

กู้ดเสียงเพราะเหมือนเดิม แต่กระโปรงกะแด๊นเซอร์  ง่ะ

หน้า: 1 ... 43 44 45 46 47 48 49 [50] 51 52 53 54 55 56 57 ... 67