หน้า: 1 ... 46 47 48 49 50 51 52 [53] 54 55 56 57 58 59 60 ... 67

ผู้เขียน หัวข้อ: af5  (อ่าน 273806 ครั้ง)
สวัสดีครับ ชื่อเพียวนะครับ

จริงๆผมชอบเพลงเกาหลีมากเลยนะ

แต่ผมรู้สึกว่าการแสดงที่ออกมามันไม่ค่อยจะดีเท่าไหร่

มันยังไม่เนียนนะครับ ผมหมายถึงภาษา นะครับ

จริงๆคือผมก็ไม่รู้เรื่องของภาษาเกาหลีเลยนะครับ

แต่ก็พอฟังออกว่ามันใช่หรือปล่าว

คนที่ผมประทับใจที่สุดคือนัดทิวนะ มันดูเกาหลีดี ร้องเพราะ

ส่วนชุดแดนเซอร์ของกู้ด  ง่ะ

แนะนำตัว http://goo.gl/u1yG
ชอบ When You Tell Me That You Love Me ที่สุดเลย หาเพลงนี้มานานมากๆๆๆๆ
มิกกี้ออกซะแล้วรึ 

ว่าแต่จะมีโอกาสได้กลับมาอีกมั้ย

เพราะคนอื่นที่ได้ออกไปมีโอกาสได้กลับมา

ส่วนมิกกี้เพิ่งโดนออกครั้งแรก ก็น่าจะมีสิทธิ์ด้วยรึเปล่า  งง

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour

หมดแล้วละเจ๊เหลืออีกสองวีค

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ดูแวว แล้วใครจะได้นะนี่

เรียงตามความน่าจะเป็นนะครับ

กี๋  กู๊ด  นัท  กรีน รอน  ปั๊ม  ครับ

เอเดานะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ดูจากคะแนนโหวต
๑ นัททิว
๒ ปั๊ม
๓๔๕ รอน กู้ด กี๋

ปล. ดามั่วนะ แหยะ
fc นัททิว สุดยอด ยิ้มเหี้ยมเกรียม
อยากให้โบว์ พริ้ง หนิมกลับมาร้องเพลงวีคนี้ ฮือๆ~
เห็นด้วยกับพี่ดานะ ที่1 กับ ที่ 2

แต่ที่อื่น เดาไม่ถูก
ซ้อนๆ

เนี่ยฟังครูกานต์สอนกี๋ร้องเพลง

แล้วออกเสียง s ไม่ได้

จนครูหมดความอดทน

ให้ออกเสียงตามหลายครั้งทำไม่ได้

ครูพูดออกมาว่า S พ่อมึงดิ

โอยยย นั่งดูกับแม่ ฮาแตกเลย
 กร๊าก
เห็นเจ๊จอยอยากฟัง wind beneath my wings

อันนี้เป็นคลิปเมื่อคืน

http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C6826606/C6826606.html

มีสองคลิป อันแรกเพลงที่สาม ปั๊มกู้ด  wind beneath my wings
อยากจะบอกว่าสุดยอด  กร๊าก

เห็นเค้าบอกว่าคลิปที่สองเป็นที่สุดของที่สุด ไม่ดูไม่ได้
ดากำลังรอโหลดอยู่ เดี๋ยวมาฮา
ผมชอบหมดทุก AF ครับนั่งดูสบายๆๆแบบไม่ซีเรียส อืมมมมห์ อืมมมมห์ อืมมมมห์

เรียนเรื่อยๆ เมื่อยเราโดด ครูไม่โกรธ เราโดดเรื่อยๆ
เห็นเจ๊จอยอยากฟัง wind beneath my wings

อันนี้เป็นคลิปเมื่อคืน

http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/C6826606/C6826606.html

มีสองคลิป อันแรกเพลงที่สาม ปั๊มกู้ด  wind beneath my wings
อยากจะบอกว่าสุดยอด  กร๊าก

เห็นเค้าบอกว่าคลิปที่สองเป็นที่สุดของที่สุด ไม่ดูไม่ได้
ดากำลังรอโหลดอยู่ เดี๋ยวมาฮา

ที่สุดของที่สุดต้อง feel good  กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หัวเราะจนคอแห้งไปเลย

ยังโหลดไม่เสร็จอะ

เน็ทวิ่ง 7.5 KB/s   ฮือๆ~

เห็นในพันทิปเค้าร่ำลือถึงกิติศัพท์ความฮา รอคลิปมาตั้งนาน
แล้วก็ต้องมารอโหลดอีกนาน ฮือๆ~

ผมชอบหมดทุก AF ครับนั่งดูสบายๆๆแบบไม่ซีเรียส อืมมมมห์ อืมมมมห์ อืมมมมห์
โอ๊ย ทำอย่างงั้นได้ไงคะ เอเอฟมันเป็นเรื่องจริงจังแห่งชีวิตนะคะ
ทำเป็นสบายๆไม่ซีเรียสได้อย่างไร นี่มันปัญหาระดับชาติเชียว
ใครจะร้องเพี้ยน ใครจะได้แชมป์ ใครจะกินแบรด์ กินเกี๋ยวกุ้ง นุ่งกางเกงบ๊อกเซอร์ลายทาง
ต้องอัปเดตกันทุกวินาทีเลยค่ะ หมีโหด~

อรั๊ยยดา จุ๊บ 1 ที  เกย์ออก
หน้า: 1 ... 46 47 48 49 50 51 52 [53] 54 55 56 57 58 59 60 ... 67