หน้า: 1 ... 56 57 58 59 60 61 62 [63] 64 65 66 67

ผู้เขียน หัวข้อ: af5  (อ่าน 273778 ครั้ง)
ตอนที่เหลือรอน กับ นัท
แอบเชียร์ให้รอนได้  กร๊าก
ปั๊มที่ 3  ยิ้มน่ารัก

ไม่ชอบนัททำท่าโค้งขอบคุณเลยให้ตายสิ  หมีโหด~
เป็นเจ้าชายมาจากแคว้นอะไรยะ  ง่ะ

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
แอร๊ยย รอนได้ที่สอง
เอาเงินค่ารถกับค่าน้ำมันไปซื้อบ้านอยู่ซะนะลูกนะ เกย์ออก

ปล. โหวตรอนหมดตัวเลย โทรออกไม่ได้แล้ว
ปล.2 หนิมเป็นขวัญใจอาต้อย ปลื้ม
ตูกรี๊ดรอตั้งแต่ปั๊มได้ที่ 3 แล้ว  กร๊าก กร๊าก
เสียดายกู้ดไปนิด  ฮือๆ~

ร่างมารแอบเสียดายที่ปั๊มไม่ได้ที่ 1 อยากเห็นนักข่าวสัมภาษณ์ปั๊ม  ยิ้มเหี้ยมเกรียม

ปล. เสียดายกู้ดเหมือนกัน แต่วันนี้โชว์กู้ดไม่ค่อยดึงดูดเลยอ้ะ
อืม
ไม่มีโชว์สะกดคนแบบปีที่แล้วเลย  เศร้า
แอบน้ำตาคลอตอนรอนเพลงช้านะ  หยี

เห็นครูบีร้องไห้ด้วย
อยากไปอยู่ในคอนจัง

เห็นเค้าว่าระบบเสียงในคอนดีกว่าทีวีหลายเท่า
แอร๊ย รักรอน

ปล. ในพันทิปคนบ่นว่าปิดโหวตเร็ว โหวตรอนไม่ทันกันหลายคนเลย

------------
ทำไมกระทู้ในพันทิปด๋อยเพียบเลย
เพิ่งตั้งแท้ๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 ส.ค. 2008, 00:22 น. โดย ดาดี๊ด๊า » บันทึกการเข้า
ใช่ อ่านไม่ได้ตั้งเยอะ  หมีโหด~

สวัสดีครับ ชื่อเพียวครับ
--
ชอบกู้ดนะ ร้องเพราะดี ชอบเพลงแรกครับ
แต่รู้สึกว่าปีที่แล้วจะมีอะไรมากกว่านี้นะ -*-

แนะนำตัว http://goo.gl/u1yG
โธ่ววว กู๊ดดของตู ไปแพ้อีปั๊มได้ไงเนี่ย

ไม่ได้ที่ 1 ก็น่าจะได้ที่ 2 นะเนี่ย  โวย

หนังเย็บมือ Homemade www.facebook.com/oxhour
โถ่ เจ๊ส้ม
กู้ดจะมาสู้ปั๊มได้ไงล่ะ
กู้ด คอสตูมให้ใส่ชุดสุ่มไก้ร้องสักวาปากหวานงี้
ส่วนอีปั๊มมีพร๊อพให้ทุกที
คราวก่อนก็ดอกไม้ให้กรีน
คราวนี้มีลูกโป่งลายปั๊มได้อีก
โอ้ว เอาแชมป์ไปเลยมั้ย

เสียดายที่ปั๊มไม่ได้แชมป์ เศร้า

งบน้อย
ยินดีกับแชมป์ และรองแชมป์   (แจ๋ว แจ๋ว)

แอบเสียดายอันดับกู๊ดด้วยอ่ะ แต่ก็ช่างมัน
จบแล้วรอ AF6 ละกัน  กร๊าก

จะทำอะไร ก็เชิญ..ก็เชิญได้เลยตามสบาย.~*
หน้า: 1 ... 56 57 58 59 60 61 62 [63] 64 65 66 67