หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 67

ผู้เขียน หัวข้อ: af5  (อ่าน 273796 ครั้ง)
 อ๊ากกกก หื่นนนนน อ้าววววววววววววไม่ยักกะรู้ นึกว่าเพิ่งเข้าบ้านไปวันสองวันนี้  โวย

เิอ้า กร๊าก
อ๊ากกกก หื่นนนนน อ้าววววววววววววไม่ยักกะรู้ นึกว่าเพิ่งเข้าบ้านไปวันสองวันนี้  โวย
จนเค้าโหวตกันเรียบร้อยแล้ว ชิ
เมื่อคืนก็ดูค่ะ  ได้ดูนิดเดียว  ตอนที่ ปั๊มกับ แต๊บร้อง

แต๊บร้องเพราะดี  อืมมมมห์

ส่วนคนที่เหลือ มีดังนี้ค่ะ (ตรงกลางๆเว็บนะ)

อยากดูก็จิ้มจ่ะ

รู้สึกว่านัททิวตอนอยู่ในบ้านดูดีอ่ะ
แต่พอในคอนเสริตไม่หล่ออ่ะ  หมีโหด~

เสียดายแนนเหมือนกัน ร้องดีนะ
แต่ชุดนี่ไม่ไหวจริงๆ  หน้ามึน

จะทำอะไร ก็เชิญ..ก็เชิญได้เลยตามสบาย.~*
หนูไม่ดู อิยะฮะฮ่า   ลันล้า
ปล่อยโดนตัดตั้งหลายเดือน  ฮือๆ~
ไม่รู้ว่าเข้าบ้านหลายวันแล้ว ปัดโธ่่ เซ็งมาก  ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ค. 2008, 21:06 น. โดย เบล22 » บันทึกการเข้า

เชียร์น้องมิกกี้คนเดียวเท่านั้น  กรี๊ดดดดด  เกย์ออก

ตัวจริง ตอนไม่แต่งหน้า น่ารักๆ  เกย์ออก

ปีนี้จะดู AF หล่ะ

... กอล์ฟจ๊ะ

มิกกี้โดนเด็กด่าเยอะเลยนะครับ  กร๊าก

เพราะใส่ที่คาดผมหูกระต่าย

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เชียร์มิกกี้ รักมิกกี้  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
บวกน้องจั๊วแบบมีเหตุผล  ยิ้มน่ารัก

... กอล์ฟจ๊ะ
บวกน้องจั๊วแบบมีเหตุผล  ยิ้มน่ารัก

พบพันธมิตรแล้ว  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
เสียดายแนนเหมือนกัน ร้องดีนะ
แต่ชุดนี่ไม่ไหวจริงๆ 
.  . / เสียดายเหมือนกันค่ะ

ส่วนแต๊บร้องเพลงขาหมู
วงแทททู ก็มาคอนเสริ์ตค่ะ
น่ารักซะ ดิม ตี๋ ตรงสเป๊ก > w <
เหมือนนัทยืดผมมาปะ อยู่บ้านเหมือนหัวลีบแปลกๆ

ปล.วันนี้แจกโจทย์แล้ว
ผู้หญิงร้องเพลงของ seven เพลงไรหว่า ที่ร้องรวมเจ็ดคนอะ
แล้วก็แยกวงสองกลุ่ม
กลุ่มแรกร้อง รักฉันเรียกว่าเธอ
อีกกลุ่มร้อง ละลาย (หนิมกะกรีนอยู่กลุ่มนี้)
คิดเหมือนดาเลย ที่ว่านัทยืดผมอ่ะ  แต่เบียร์ก็น่ารักนะ  คริคริ

แอบเป็นสาวเชียร์เบียร์
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 9 10 11 12 ... 67