หน้า: 1 [2] 3 4 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: Freeze 5 นาที เกมหยุดโลก  (อ่าน 25243 ครั้ง)
นิมานม่ายช่ายเกมแบบน้าน ง่ะ

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
 กร๊าก เอ้าเหรอ นึกว่าคล้ายๆกันไง
(พอดีดูคลิปในยูทูปไม่ได้น่ะ เน็ตไวเกิ๊น -*-)

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
20 อยู่ ตจว.  ไอ้มืดหมี

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
นาจะแค่นิ่งๆ สบายๆ เฉยๆนะ
ไม่ต้องทำตัวแข็ง ทำหน้าตลกๆ  ฮิ้ววว
ในวิดีโอสุดยอดมากๆ  เจ๋ง

อยากไปเล่นมั่ง  กรี๊ดดดดด
อยากไปๆ กรี๊ดดดดด

แต่จะกระโดดโลดเต้นทุกๆยี่สิบวิ
จะได้เด่นๆ

กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
น่าหนุกนะ แต่อยู่ต่างจังหวัด
ไม่มีแบบโร้ดโชว์ตามหาดใหญ่อะไรมั่งเหรอฮะ?  (อิอิ)

แนะนำตัว http://goo.gl/u1yG
http://paepae.exteen.com/20080407/20-freeze-5

ไปกันมั้ย  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อยากไปมั่งจัง
น่าสนุก
น่าจะมีหลายๆจุดในกทม.เนอะ  ลันล้า

บ้านไกลอ่ะไปลำบาก หมีโหด~

ตามหารักแท้ค่ะ โฮกกก
เราไปหยุดโลกกันในสนามบอลมั้ยครับ    (อิอิ)

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ถ้ากำลังหลุดเดี่ยวจะง้างยิงนี่ต้องหยุดไหม๊ครับกัปตัน? หมีโหด~>

Reading Learning & Sharing
ถ้าเราบุกไม่ต้องหยุดดิ แต่ถ้าเข้าหลุดเดี่ยวให้หยุดกึกเลยนะ  เอาให้เหว๋อ ไปเลย  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ผมว่่าจะไปเหมือนกันครับ
แต่ไม่แน่ใจว่า ถ้าระหว่างเล่นไป มีรปภ.มาไล่
หรือว่า คนเห็นพวกเรานิ่งๆกัน เอามือมาแตะ
มาดึงของที่อยู่ในกระเป๋าเรา จะต้องทำยังไง

ฝน ฟ้า อากาศ เหมือนกันครับ

กำลังส่งเมลไปถามคนคิดกิจกรรมอยู่เหมือนกัน

แต่น่าสนใจนะ ยิ่งชอบอำคน หรือ แกล้งคนอยู่ด้วย

อยากไป อยากไป  กรี๊ดดดดด
คือที่ที่เห็นในคลิปเค้าทำท่าเป็นธรรมชาตินะ
เหมือนกำลังเดิน กำลังก้มเก็บของ แล้วโดนหยุดเวลาน่ะ
พอหมด 5 นาทีก็ทำกิจกรรมนั้นๆต่อ

แต่เจ๋งมากเลยนะถ้าคนไปเล่นด้วยเยอะๆ  กรี๊ดดดดด

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
่น่าไปๆ กรี๊ดดดดด
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6