หน้า: 1 2 3 [4] 5 6

ผู้เขียน หัวข้อ: Freeze 5 นาที เกมหยุดโลก  (อ่าน 25241 ครั้ง)
เวลาเขาหยุดนี่ห้ามขยับเลยใช่มั้ยครับ 5 นาที

ดีละ..............  หื่น กึ๋ยๆ หื่น กึ๋ยๆ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตัวเองก็ต้องหยุดด้วยเซ้  หื่น

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
เห็นในข่าวแล้ว

น่าสนุกมาก  กรี๊ดดดดด

ตัวคนเดียว :]
จะว่าไปก็สงสัยนะว่าที่อื่นมีหยุด
ยืนเคารพธงชาติเหมือนเมืองไทยไหม
เพราะเท่าที่ผ่านมายังไม่เคยเจอเลย

งง

อันบัน ♥
http://www.jedineko.com/?p=1061
“5 Min Frozen” Project #2 | Jedineko

เขามีอัปเดตรูปและนัดแนะสถานที่กันด้วยครับ ที่พารากอน
คนร่วมงานนี้เป็นร้อยเลยล่ะ เดี๋ยวพ้นวันแล้วมาดูกัน

แต่วันนี้เรามีเตะบอลนัดล้างตานะครับ อืมมมมห์ ไปดูบอลดีกว่า

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ใช่  วันที่ 20 นอกจาก ที่สยามพาลาเซตาม่อน เขานัดหยุดกันแล้ว ที่สนามบอลก็นัดหยุดเหมือนกันนะ  แต่เป็น นัดหยุดโลก   คริคริ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ต้องหยุดหายใจด้วยหรือเปล่า

...
ต้องหยุดหายใจด้วยหรือเปล่า

เฮ้ย!? เฮ้ย!? เฮ้ย!?

แต่วันนี้เรามีเตะบอลนัดล้างตานะครับ อืมมมมห์ ไปดูบอลดีกว่า

ใช่ๆ ต้องไปดู
อยากเห็นตาสะอาด อืมมมมห์

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
มาตูช่วยล้าง หื่นเด้ง1

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เปลี่ยนใจไม่ไปพาราก้งพาราก้อนมันแล้วครับ ไปเตะบอลครับ ฮี่...

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

พาตาไปล้างที่ RCA มาแล้วครับ โดนฉีดน้ำตัวเปียกมะล่อกมะแล่ก  เอือม

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

พาตาไปล้างที่ RCA มาแล้วครับ โดนฉีดน้ำตัวเปียกมะล่อกมะแล่ก  เอือม

ไปเล่นโซนนั้นเหมือนกันครับ ไม่ไหวครับ หลงกับพวกที่เล่นด้วยกันด้วย
เดินเข้ามาใช้เวลา 2 ชม. เบียดเสียดกันเข้ามา ตอนขากลับออกใช้เวลาแค่ 10 นาที
ไปออกทางอาคาร

กลับมาที่บ้านแผลเต็มเลย  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ไม่เชื่อครับ ขอหลักฐาน  ฮี่ๆ

50 levels avaliable, 22 secrets levels avaliable :P
มีใครเจอคลิปงานนี้มั่งมั้ยครับ

อยากเห็น หาไม่เจอซักบล็อก

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6