หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 392

ผู้เขียน หัวข้อ: Update!!! คอบอลหลีก  (อ่าน 1480706 ครั้ง)
นิวเราปีนี้เป้าหมายชัดเจน หนีตกชั้น เกย์ออก

มาร์ตินส์ เจ๋ง โอเว่นกลับมามีความมั่นใจแล้ว ปลื้ม

แต่ชอบสุดนี่ต้องยุคได้รองแชมป์สมัยแรกแฮะ ดูสนุกจริงๆ ปลื้ม
ฮ๊อตช็อต อลัน เชียร์เร่อร์  กรี๊ดดดดด
นอกจากนั้นยังมี เลส เฟอร์ดินานด์, ฟาอุสติโน่ แอสพลิลย่า, ดาวิด จิโนล่า, คีธ กิลเลสพี, ปีเตอร์ เบียร์ดสลีย์ กรี๊ดดดดด

แหม สมัยนั้นเลยอะนะ  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
เดี๋ยวผมขุดยุค เอียน รัช สมัย เป็นดาวรุ่งเหมือนโอเว่นมั่งหรอก
สมัยนั้น คู่แข่ง คือ เอฟเวอตั้น อาเซนอล ทีมอื่น งง ไม่ได้แหยม

งั้นพี่คงไกลผมไม่มาก ผมก็เอียนรัชเช่นกัน
ซ้ายจอห์น บาร์นส กลางรัช ขวาเบียรสลีย์

หลังต้อง สตีฟ นิโคล
(อิอิ)

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
งั้นพี่คงไกลผมไม่มาก ผมก็เอียนรัชเช่นกัน
ซ้ายจอห์น บาร์นส กลางรัช ขวาเบียรสลีย์

หลังต้อง สตีฟ นิโคล
(อิอิ)

อันนี้ตอนรัช กลับจากจู๊ฟแล้วเฮีย หงส์ซื้อ อัลดริจ มาเล่นแทนหน้าเหมือนชิบ
ก่อนนั้น รัช คู่ เดชกลิช ขวาเป็น เคร๊กจอนสตั้น (ออสเตรเลีย คนนี้ผมโคตรชอบ)
หลังเป็น แฮนเซ่น โกล์เป็น กร๊อบเบล่า ลูกบ้าครบสูตร

เคร็ก จอนสตั้น ผมสลวยสวยเก๋ นั่งแถวล่างขวา
หมอนี่คิด รองเท้า อาดิดาส รุ่น พรีเดเตอร์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 เม.ย. 2008, 15:23 น. โดย โอ๋ ระจัน...ผ่านมา » บันทึกการเข้า

คีเวล  ชิ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
นอกจากนั้นยังมี เลส เฟอร์ดินานด์, ฟาอุสติโน่ แอสพลิลย่า, ดาวิด จิโนล่า, คีธ กิลเลสพี, ปีเตอร์ เบียร์ดสลีย์ กรี๊ดดดดด
และก็มี
โรเบิต ลี ,เดวิด แบตตี้ ,เดเรน ฮัดเคอบี้ ,ฟิลลิป อัลแบ, เดเรน พีคอก, ชาก้า ฮิสลอป  เจ๋ง เจ๋ง

กำลังโหลดข้อมูล .....
จู๋ดักอายุอีกแล้ว ชิ
หน้าหลอ เบียดสลี่ย์  กรี๊ดดดดด
เอียน รัช เพชรฆาต ติดหนวด (เป็นอะไรกะเฟิร์นมั้ยหว่า)

จริงๆ แต่ก่อนผมเชียร์ลีดส์ ยูไนเต็ดนะฮะ ตั้งกะสมัย คันโตน่า
พอคันโตน่า ย้าย ก็ตามต่อ จนมารุ่น นักเตะพลังหนุ่ม เด็กทั้งทีม รุ่นนั้นสุดยอด

แล้วก็ตกชั้น ลุ้นไม่ขึ้น เพราะดันปลด เฮีย โอเลียรี่ ฮือๆ~

เลยหันมาเชียร์ น้องไก่แทน
หน้าหลอ เบียดสลี่ย์  กรี๊ดดดดด
เอียน รัช เพชรฆาต ติดหนวด (เป็นอะไรกะเฟิร์นมั้ยหว่า)

จริงๆ แต่ก่อนผมเชียร์ลีดส์ ยูไนเต็ดนะฮะ ตั้งกะสมัย คันโตน่า
พอคันโตน่า ย้าย ก็ตามต่อ จนมารุ่น นักเตะพลังหนุ่ม เด็กทั้งทีม รุ่นนั้นสุดยอด

แล้วก็ตกชั้น ลุ้นไม่ขึ้น เพราะดันปลด เฮีย โอเลียรี่ ฮือๆ~

เลยหันมาเชียร์ น้องไก่แทน

เบียดสลี่ย์   มันรุ่งที่หงส์  กร๊าก

หวายพี่ หลังเป็นแฮนเซ่นเชียว  (อิอิ) (อิอิ)
ก่อนรัชไปก็ติดตามครับ ตอนนั้นเรียนประถมอยู่ล่ะ
ข่าวคราวเลยไม่ต่อเนื่อง

อัลดริชนี่ ยังกับท้องเดียวกันกับแม่เอียนรีช
เหมือนกระทั่งหนวด  กร๊าก

เฮียเอาไปเลย  คริคริ

ผมทันรุ่นคอลลีมอร์, ฟาวเลอร์, แมคก้า, เรดแน็ป, บาร์น, โธมัส, บียอนบี้, ดิมัตเตโอ, ควาเม่, คาร์ร่า, เจมส์
ยิงกระจุย แต่เสียกระจายเช่นกัน อืมมมมห์

Reading Learning & Sharing
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 392