หน้า: [1] 2 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดเบียร์ซ่า  (อ่าน 13723 ครั้ง)
มีความสุขมากๆนะจ๊ะน้องชาย
ขอให้เรียนจบไวๆ กลับไวๆนะ
คิดถึงมากๆ เกย์ออก

โย่ว กรี๊ดดดดด

สุขสันต์วันเกิดค่า
ร่าเริงอย่างที่อยากร่าเริง
เริงร่าได้แม้ในสถานการณ์มรสุม
มีความสุขในทุกวันนะค้า

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ขอให้หล่อ ขอให้รวยค่า กรี๊ดดดดด

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
สวัสดีวันเกิดขอให้ มีความสุขเถิด  เกิดแต่สุขใจ สมใจ  ดั่งใจ  อย่างใจ  เต็มใจ สบายใจ  ......

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โย่ว กรี๊ดดดดด

ร่าเริงอย่างที่อยากร่าเริง
เริงร่าได้แม้ในสถานการณ์มรสุม
มีความสุขในทุกวันนะค้า

เฮ้ยนอกจากจะขำแล้วยังมีสาระ เกย์ออก

สุขสันต์วันเกิด มีความสุขมากๆ

ขอให้เรียนจบสุขสมหวัง ขอให้หล่อ รวย เก่ง แฟนรักแฟนหลง

จ้า  ลันล้า

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ขอให้มีึความสุขนะคะ  ลันล้า

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สสวก. ค่า  มีความสุขมากๆนะคะ สุขภาพแข็งแรงค่ะ ยิ้มน่ารัก

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
เฮ้ยนอกจากจะขำแล้วยังมีสาระ เกย์ออก

ของดีๆ มันหลบอยู่ข้างในน่ะเจ๊ อืมมมมห์
(ที่จริงไม่ค่อยมีต่างหาก)

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ขอให้รวยมากๆ
ยิ่งรวยยิ่งดี ตูจะยืม

จริงจัง หมีโหด~>

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
งั้นมา ยี่สิบก่อนเลย  จะไปซื้อไข่มาต้มกินกับมาม่า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สุขสันต์วันเกิดค่ะ
สุขสันต์วันเกิดครับ (ช่วงเดือนนี้คนเกิดกันเยอะจัง)

"...ถ้าสายตาเราชินกับในที่มืดแล้ว คงยากที่จะเพ่งมองโลกภายนอกได้..."
สสวก. คร๊าบ ลันล้า

ตัวคนเดียว :]
สสวก. พี่เบียร์ค่ะ อืมมมมห์
หน้า: [1] 2 3 4