หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: [อิคคิวโชว์จู๋] เอางานกี้มาฝากคับ  (อ่าน 64969 ครั้ง)
หลังจากที่สมัครสมาชิกทิ้งไว้ให้รกฐานข้อมูลของพี่แอนพอควร

และก็แอบดูกระจู๋ของชาวบ้านมานานพอควร

ตอนนี้ถึงเวลาแล้ว....

ที่จะโชว์จู๋ตัวเองบ้าง (แฮะๆ )   โห

บางคนยังไม่รู้จักผมหนอ...
ขอแอบแนะนำตัวนิดหนึ่งล่ะกันครับ
ผมชื่อ กี้ ครับ เรียกอิคคิวก็ได้หนอ..(เพื่อนๆ ชอบเรียกกัน)
ตอนนี้อายุก็สิบเจ็ดกว่าๆ (รุ่นเดียวกับคุณเทพสามแหละ)
ศึกษาอยู่ที่ โรงเรียนจ่านกร้องจ.พิษณุโลก  ตะลิ่ดติ๊ดชึ่งง
   ฮี่...

(สุดแสนดีใจ !! พิษณุโลกติดอันดับตายห่าเยอะอีกแล้วพี่น้อง))

(แต่ฝีมืออ่อนกว่าตาสามเยอะครับ)   อืมมมมห์

นิสัยกี้ก็นะ

เป็นคนขี้อายๆ แต่จริงๆ แล้วก็อยากจะรู้จักกับทุกคนในเว็บนี้นะ
แต่ก็ไม่กล้าจะทักสักเท่าไร่...อย่างพี่แอนนี่ กับ พี่เลย์ นี่แอบเห็นงานมาตลอด
(เทพสุดๆ เลยครับท่านพี่)

งานด้านที่ผมถนัดก็จะเป็นด้านพวก ดีไซต์ซะมากกว่าเพ้นติ้ง
(ใจจริงอยากจะจับงานเพ้นติ้งมากๆเลยครับ ไม่มีโอกาสสักที)

ก็จะศึกษางานพี่ๆ ลองเอามาปรับประยุกต์ใช้กับผลงานของตัวผมเองนะ
ยังไงก็ต้องอาศัยพวกพี่ๆ นี่แหละ ที่จะคอยช่วยกัน
รดน้ำ พรวนดิน ผมด้วย (ก็โดยการจิกด่าติชมไงล่ะ ฮ่าๆ )   อืมมมมห์

ยังไงก็ฝากงานด้วยเน้อ

ทำไปเรื่อยเปื่อย...

แก้เหงาได้บ้างก็ดีใจแล้ว

พูดมากไปล่ะ  ไปชมผลงานกันเลยดีกว่า

ปล. อยากรู้จักกันมากกว่านี้ก็มาทักทายกันได้ครับ บ้าบอไปวันๆ
ปล2. พี่สามครับ....ก็มีกระจู๋โชว์งานเป็นของตัวเองแล้ว ฮ่ะฮิ๊ววววว !!

-------------------------------------------------------------------------------------
อัพเดท  9 มิถุนายน  2551

ตอนนี้โรงเรียนเปิดเรียนมาเกือบเดือนหล่ะ
เรียน ม.หก แม่ง เครียดได้ใจจริงๆ
แต่เค้าบอกกันว่า เราอย่าเอาใจไปเครียดกับเรื่องนั้นๆ มากเกินไป

เฮ้อ... บอกกับตัวเอง.. ว่าจะสู้เว๊ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 มิ.ย. 2008, 19:24 น. โดย ~*องค์ชายอิคคิว*~ » บันทึกการเข้า

อย่าเสียใจที่เจอปัญหา  แต่จงดีใจที่จะได้เผชิญกับมัน
ชิมลาง  ลันล้า

ด้วยบรรดาวอลเปเปอร์ทั้งหลายทั้งแหล่   เหวอ

the road of dream

เปลี่ยนสีตั๊กแตนเล่นๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 เม.ย. 2008, 19:50 น. โดย ~*องค์ชายอิคคิว*~ » บันทึกการเข้า

อย่าเสียใจที่เจอปัญหา  แต่จงดีใจที่จะได้เผชิญกับมัน
ท้องนาสีทอง

Hello Boy +!!

ลันล้า งานสวย เต็มไปด้วยจินตนาการ
คั่นหน่อย เดี๋ยวจะเหงา  ฮี่...

//หมู่นี้พิมพ์ตกๆหล่นๆ วึ้ย...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 เม.ย. 2008, 19:27 น. โดย แน็ก » บันทึกการเข้า

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ

ช่วงแรกๆ นี้ จะมีแต่งานวอลเปเปอร์เน้อครับ
(เพราะว่าทำแจกชาวบ้านเขาไว้ในเว็บ Showwallpaper.com นะครับ)

แฮะๆ

ชอบวอลเปเปอร์ดอกบัว สวยดีครับ เจ๋ง

Love control the world.

ป้ายอะไรก็ไม่รู้   เหลือบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 เม.ย. 2008, 19:51 น. โดย ~*องค์ชายอิคคิว*~ » บันทึกการเข้า

ลันล้า งานสวย เต็มไปด้วยจินตนาการ
คั่นหน่อย เดี๋ยวจะเหงา  ฮี่...

//หมู่นี้พิมพ์ตกๆหล่นๆ วึ้ย...

กร๊าก อ่ะฮิ๊วววววว

ดีใจหลายเว้ย... ลูกค้าคนแรกครับผม
ฮาๆ ฝากผลงานด้วยครับ

ติชม- สับแหลก - แหวกกระหน่ำ กันได้เลยนะครับ
ไม่ต้องเกรงใจ เดียวผมมันจะไม่พัฒนาเอาเสีย

กลับไปโพสต่อล่ะ  (แจ๋ว แจ๋ว)

ไม่เห็นมีจู๋เลย หมีโหด~

งบน้อย
 โห โห กรี๊ดดดดด กรี๊ดดดดด

แต่ 17 เองอ๊ะ  ฮือๆ~

Everybody's gonna love today
In love with Graphic

แฮะๆ (แอบขำ) เอางานห่วยมาแปะ ไม่ว่ากันๆ  แป๊ะยิ้ม

งานน้องทุกรูปที่เอามาเนี้ย กระแทกเบ้าตาดีว่ะ แรงที่สี ปี้กันนัว มันส์ดี
ชุดนี้แอ็บไปนิด ยิงสินค้ายังไม่โดน ถ้าเป็นงานพานิช แต่เรื่องศิลป ให้เกรดสูงเลย  เจ๋ง

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 9