หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13

ผู้เขียน หัวข้อ: พื้นฐานการเล่นฟุตบอล  (อ่าน 185955 ครั้ง)
เอือม อู้ย.. ส่งอะไรมาให้อ่านบ้างจิ

*-*
ขั่นแรก เล่น winning ให้เก่งก่อนเล๊ย... เจ๋ง

콧대가 당신을 사랑
ขั่นแรก เล่น winning ให้เก่งก่อนเล๊ย... เจ๋ง

ถ้าเก่งแล้วจะขอเจอเลยได้ไหม?  เกย์แอบ

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

ผมยังไม่เคยเจอคนเล่นวินนิ่ง จะเตะบอลดีสักราย

นานาจิตตังครับ ผมก็เล่นวินนิ่งตั้งแต่เด็ก และเตะบอลมาตั้งแต่เด็กครับ สำหรับผม วินนิ่งทำให้ attitude ในการเล่นบอลดีขึ้นมากครับ

콧대가 당신을 사랑
เหรอ  ยิ้มน่ารัก

ผมจำได้ว่านักเตะลิเวอร์พูลระดับตำนาน ที่มีหนวดหนะครับ เคยให้สำภาษกับ พี่เเจ็คกี้ อดิศร พึ่งยา ตอนมาเตะบอลการกุศลในไทย ว่า "ทัศนะคติ สำคัญความ พรสวรรค์"

รายการเเฟนซ่ากีฬามัน

콧대가 당신을 사랑
ครับ  ยิ้มน่ารัก

ตั้งแต่แมตช์ที่แล้ว ผมรู้แล้วว่า ผมไปวิ่งให้เยอะๆ จะดีกว่า
ฟิตให้ร่างกายเคยชินกับการออกกำลังกาย หายใจให้ทันจะดีกว่า
เรื่องเทคนิคมันมาทีหลังความฟิต

ถึงรู้ว่าเด็กจะทำอะไรแต่ขาตาย วิ่งไม่ออก สกัดไม่ทัน
ไม่มีประโยชน์

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ตั้งแต่แมตช์ที่แล้ว ผมรู้แล้วว่า ผมไปวิ่งให้เยอะๆ จะดีกว่า
ฟิตให้ร่างกายเคยชินกับการออกกำลังกาย หายใจให้ทันจะดีกว่า
เรื่องเทคนิคมันมาทีหลังความฟิต

ถึงรู้ว่าเด็กจะทำอะไรแต่ขาตาย วิ่งไม่ออก สกัดไม่ทัน
ไม่มีประโยชน์

พี่มาถูกทางแล้วครับ   เจ๋ง

ถ้าเก่งแล้วจะขอเจอเลยได้ไหม?  เกย์แอบ

มาม่ะ ที่ soccer pro 2 ก็มีห้อง winning วันหลังก่อนเตะมา ดวลวินนิ่งกันก่อน โวย

콧대가 당신을 사랑
ชื่นใจจังอย่างน้อยก็มีหลายคนเข้ามาตอบ
55++
เอาเรื่องมีสาระมาให้อ่านครับเพื่อเป็นการตอบแทนที่หลายๆท่านครับ
ขอบอกว่าน่าอ่านมากๆๆครับ
http://larndham.net/index.php?showtopic=24205&st=0

*-*

มาม่ะ ที่ soccer pro 2 ก็มีห้อง winning วันหลังก่อนเตะมา ดวลวินนิ่งกันก่อน โวย

เอาจริงแฮะ.. โวย

พี่มันแย่ พี่แพ้น้องฟรัง....5555+

เมื่อวานไปเตะมากับพี่ๆที่ทำงานด้วยกัน
ยิงไป 1 ลูก ฮือๆ~ (แบบว่าไปรอดักหน้าประตู 55++)

*-*
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เตะบอลเลย กลัวฝีเท้าตก (จากที่ไม่ค่อยมีอยู่แล้ว)  ฮือๆ~

วันนี้ พี่ๆที่ทำงานชวนไปเตะอีกแล้ว  (เหงื่อแตกพลั่ก)

*-*
หน้า: 1 ... 5 6 7 8 9 10 11 [12] 13