หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ "จอนจัด" ผ่าตัดไส้ติ่ง  (อ่าน 93962 ครั้ง)
 ให้การผ่าตัดเป็นไปด้วยความสำเร็จเรียบร้อย พักฟื้นหายเร็วๆนะครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
หายไวๆเน้อครับ  ไหว้
ผ่าหรือยังครับ  ไอ้มืดหมี

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ยังไม่ทราบเลยครัล  ง่ะ

ตอนนี้อยู่ที่ทำงาน มือถือก็อยู่ที่เอจะเอาไปให้เที่ยงนี้ละครับ

ีupdate ล่าสุด

ตกลงเมื่อคืนไม่ได้ผ่า  ง่ะ

หมอบอกว่าไม่ได้เป็นไส้ติ่ง  ง่ะ ง่ะ

สรุปไม่ได้เป็นอะไรเลยเหรอ ปวดท้องตึ๊บๆ ด้านขวา มาห้าหกวัน
เหอะๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พ.ค. 2008, 10:17 น. โดย เอ » บันทึกการเข้า

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ่ะ ตกลงน้องตาเป็นอะไร
ให้เอเป็นแทนเหอะ  หมีโหด~
 แล้วหายปวดหรือยังครับ

งั้นสงสัยเป็นลำไส้อักเสบธรรมดา
 หมีโหด~ ... ดูต่อ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

ถ้านอนนิ่งๆ ก็ไม่ปวดนะครับ

หมอเลยบอกไม่เป็นไรรอดูอาการ

แต่ถ้าเดินๆ สั่นๆ เขย่าๆ อะปวด  ง่ะ

หมอแมว แวะไปดูอาการเลยครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ชวนแอนไปถ่ายสาระคดีด้วยนะฮะ  กรี๊ดดดดด
อยู่เวรที่ชัยนาท  กร๊าก

เศร้า หมอแมว ทำเพื่อน้องนาแค่นี้ก็ไม่ได้
ดีแล้วไม่ต้องผ่า

ขอให้หมอตรวจเจอไวไวนะคะ ว่าเป็นอะไร จะได้รักษาให้หาย  ไหว้

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
หมอแมวสอนไว้ว่า ถ้าสงสัยว่าจะปวดอะไรให้ผ่าเตรียมไว้ก่อนครับ หมีโหด~/

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 ปวดหัวนี่ต้องผ่าสมองไหมครับ  ไอ้มืดหมี

ผ่าเตรียมไว้ก่อนดีกว่าครับ เจ๋ง

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 8 9 10 11 12 13 14 [15] 16 17 18 19