หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ "จอนจัด" ผ่าตัดไส้ติ่ง  (อ่าน 94066 ครั้ง)
โอ้ว ได้ความรู้่มากมาย กรี๊ดดดดด

ทักแบบนี้สันหลังวาบเลย
ตูตอบไรผิดรึเปล่าเนี่ย กร๊าก
หมอแมวแหละ แนะนำหน่อยนะ
เสียวเหมือนกันนะเนี่ย พักนี้ปวดท้องไม่รู้สาเหตุบ่อยๆ

ผ่าใส่ติ่งออก น้ำหนักจะได้เบาขึ้น  หมีโหด~

Today you , Tomorrow me.
ยังงั้นฝากใครสั่งเค้กร้านดังๆอร่อยๆ
ไปกินล่อหน้าคุณจอนจัดให้ตอนไปเยี่ยมทีสิครับ
คิดตังกับผมก็ได้

(ให้กำลังใจกันดีมาก หมีโหด~)

I ROCK , THEREFORE I AM
โอ้ว มือระดับหมอแมวผ่าเองอย่างนี้
เชื่อใจได้ครับ  เจ๋ง

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
ยังงั้นฝากใครสั่งเค้กร้านดังๆอร่อยๆ
ไปกินล่อหน้าคุณจอนจัดให้ตอนไปเยี่ยมทีสิครับ
คิดตังกับผมก็ได้

(ให้กำลังใจกันดีมาก หมีโหด~)

มีอีกวิธีที่กวนตีนคนผ่าไส้ติ่งได้ดีสุดๆ
จี๋เท้าค่ะ แบบเอานิ้วเขี่ยๆตรงส้นเท้า
คนผ่าไส้ติ่ง มันจะเกร็งท้องแล้ว เจ๊บเจ็บ
เพื่อนมันแกล้งจี๋ โคตรจักจี๋ และทรมานมาก
ขอแนะนำให้ทำวันที่สองหรือสาม
ไม่งั้นแผลอาจฉีกได้ กร๊าก
สู้ๆ ครับพี่  เจ๋ง

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
หายไวไวควิก นะคะ
เดี๋ยวจะเอาขนมนมเนยไปกินยั่วคนไข้   กร๊าก

หายเร็ว ๆ นะเอ็ง

ปล. เดี๋ยวจะชวนแตนไปเยี่ยม ใครไปบ้างคะ    เกย์ออก

เลวยั้นเงา
หายเร็ว ๆ นะครับ  ปลื้ม

หายเร็วๆเน่อ เกย์ออก
 ขอให้การผ่าตัดสำเร็จลุล่วงไปด้วยดีครับ ส่วนคนไข้ก็พักฟื้นพักผ่อนมากๆครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เดี๋ยวจะเอาขนมนมเนยไปกินยั่วคนไข้   กร๊าก

หายเร็ว ๆ นะเอ็ง

ปล. เดี๋ยวจะชวนแตนไปเยี่ยม ใครไปบ้างคะ    เกย์ออก

อยากไปเยี่ยมนะ แต่วันนี้กับพรุ่งนี้ไม่ว่างเลย
หายเร็วๆนะครับพี่อุ้ย

พี่สาวเพื่อนผมเคยเป็นเหมือนกัน แล้วก็ไปเยี่ยม
พากันไปยืนดูดน้ำส้มยั่ว กร๊าก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
แล้วเค้าห้ามอะไรคนป่วยบ้างเหรอช่วงก่อนและหลังผ่าตัดน่ะ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ขอให้หายไวๆนะครับ
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 19