หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 19

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ "จอนจัด" ผ่าตัดไส้ติ่ง  (อ่าน 94036 ครั้ง)
สู้ๆครับพี่อุ้ย ยิ้มน่ารัก
ผ่าไส้ติ่งไปเมื่อสองปีที่แล้ว (แบบฉุกเฉิน.. เร้าใจมาก)
เดี๋ยวนี้วิทยาการก้าวหน้า แผลไม่ใหญ่มากแล้วค่ะ

ยังไงก็ขอให้หายโดยไวนะคะ  ยิ้มน่ารัก

อันบัน ♥
มีอีกวิธีที่กวนตีนคนผ่าไส้ติ่งได้ดีสุดๆ
จี๋เท้าค่ะ แบบเอานิ้วเขี่ยๆตรงส้นเท้า
คนผ่าไส้ติ่ง มันจะเกร็งท้องแล้ว เจ๊บเจ็บ
เพื่อนมันแกล้งจี๋ โคตรจักจี๋ และทรมานมาก
ขอแนะนำให้ทำวันที่สองหรือสาม
ไม่งั้นแผลอาจฉีกได้ กร๊าก

เพื่อนพี่ปุกได้ใจมาก  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

พี่อุ้ยถือโอกาสนี้ ผ่าทิ้งซะทีนะคะ  กรี๊ดดดดด
ขอให้แผลหายเร็วๆ สุขภาพแข็งแรง ไม่ทิ้งรอยแผลให้ผิวลายไม่สวยนะคะ  กรี๊ดดดดด เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
ฝากเยี่ยมด้วยนะคะ  กรี๊ดดดดด
นักกะแนนไว้ 2 ทุ่มคืนนี้ เกย์ออก

พรุ่งนี้ไม่ใช่เหรอเจ๊  งง

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
นักกะแนนไว้ 2 ทุ่มคืนนี้ เกย์ออก

ว้ายยยๆๆๆ นักกะๆๆๆๆ  เกย์ออก

ฮี่ๆ

กร๊าก

เจ๊โบว์มีเชื้อสายจิงงายอาเฟิง
นักกะแนงไว้อ่า

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ฝากเยี่ยมไข้ด้วยครับคืนนี้ แว้บมาไม่ได้ ติดงาน + อยู่ไกล ขออภัยด้วยครับ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
 เอือม เอือม เอือม เอือม

ไหว้

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ยกหมูกระทะไปซัดในห้องคนไข้เลย  หมีโหด~

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
ทักแบบนี้สันหลังวาบเลย
ตูตอบไรผิดรึเปล่าเนี่ย กร๊าก
หมอแมวแหละ แนะนำหน่อยนะ
ผมเป็นหมอ รู้แค่การตรวจวินิจฉัย+ผ่าครับ มีไส้ติ่งอันเดียว  กรี๊ดดดดด ยังไม่ได้ผ่าด้วย

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
ว่าแต่ว่า คนที่ไม่มีใส้ติ่งแล้ว ตามหลักกายภาพถือว่าเป็นคนพิการอวัยวะหรือเปล่า  งง

เออ แล้วใส้ติ่งมันมีมารอวันอักเสบแล้วตัดทิ้งเองเหรอ? ไม่มีประโยชน์ใดๆมาก่อนเลยรึไงเนี้ย

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
ตอนผ่าเนี่ย ต้องโกนขนไหมครับ
สงสารคนโกนจัง เศร้า เหนื่อยแย่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 8 9 10 11 ... 19