หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9

ผู้เขียน หัวข้อ: 4 แพร่ง ( สปอยล์ ล้วน ๆ ครับ )  (อ่าน 48778 ครั้ง)
ยิ่งอ่านยิ่งอยากดูครับ กรี๊ดดดดด

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
หัวใจจะวาย เพราะคนข้างหลังกรี้ด อย่างกะเล่นรถไฟเหาะที่ดรีมเวิล  เฮ้ย!?

ดูหนังเรื่อนี้แล้ว ทำให้รู้ว่า ความกลัวของแต่ละคนไม่เหมือนกัน   (อิอิ) (อิอิ)
วันที่ไปดูนั่งขำเพื่อนมันกลัวผีอาเจียน เหอ ๆๆ

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ

ผีอาเจียน  โห

คือ ผีอาเจียน เพื่อนของพี่ก็เลยกลัวหน่ะเหรอคะ  งง

Las Noches Rubicundior
ดูเรื่องนี้รู้สึกไม่กลัวซักติ๊ดเลย ได้เด็กข้างๆแม่งคุยกันเสียงดังตั้งแต่
ตัวอย่างหนังจนหนังใกล้จบ เซงมากครับ
มารยาทมันสะกดไม่เป็นเหรอ

ความรักอยู่ไหนน้าา....

ตบกะโหลกมันสิครับ มีมือไว้ทำไม หมีโหด~

ไปดูมาแล้วหมาดๆ

อยากตั้งชื่อหนังให้ใหม่ เป็น "โคตรผีดุทวงแค้น"

ผีในหนังชุดนี้ดุจริงๆ เป็นผีที่ทำให้คนตายได้ ไม่ใช่แค่โผล่มาให้ตกใจกันหรือหลอกให้หลอนกันเท่านั้น

แม่ง 4 เรื่องทวงแค้นซะ 3 เรื่อง (มีคนกลางเรื่องเดียวที่เป็นผีที่ไม่รู้ว่าตัวเองตาย - หวังว่าเอมันคงไม่แค้นเต๋อนะ หรือแค้นวะ เพราะเต๋อโดนหลอกหนักกว่าเพื่อนเลย)

ตูว่าตอนสุดท้ายนี้บทนักบินไม่สมเหตุสมผลนะ มีที่ไหนกันที่แอร์โฮสเตสโวยวายจะเป็นจะตายแต่กัปตันดันเอาแต่ส่ายหัว พูดหน่ายๆ "ไร้สาระน่าคุณ" อยู่ถ่ายเดียว

งบน้อย
ออกมาจากโรงยังบ่นเลยว่า เรื่องนี้คนเจอผีตายห่ากันหมดเลย กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เสียดายสายป่าน  เศร้า

ถ้าสายป่านไม่ควักลูกตาตัวเองจะถูกโจรฆ่าตายใช่ไหมอ่ะ งง

ความรักอยู่ไหนน้าา....
ถ้าไม่ควักลูกตาออกมา
น่าจะต้องตายด้วยยันต์สั่งตายมากกว่านะ ไอ้มืดหมี

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ยันต์สั่งตายมันทำให้ตายเพราะอุบัติเหตุนี่คะ  งง (จากที่ดูๆในเรื่อง)
นานาว่าถ้าไม่ควักก็น่าจะโดนโจรยิงตายนั่นแหละ  ไอ้มืดหมี

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
ว่าแต่ว่า ฉากโจรโดนจับแล้วแย่งปืน เนี่ย ผมงงมากเลยนะว่าเค้าใส่ฉากนี้มาทำไมเหรอ  งง

ดื่มเหล้า เข้าผับ จับผู้ชาย ถ่ายคลิป  zip แล้วส่งต่อ
น่าจะหลอกคนดูว่าสายป่านจะโดนยิงมั้งครับ  ไอ้มืดหมี
คงรอจังหวะสายป่านเห็นยันต์ พอเห็นแล้วก็คงกะให้โจรมันทำปืนลั่นใส่สายป่านมั้ง

แต่นี่สายป่านเล่นควักลูกตาออกมา เลยไม่โดนยิง ประมาณนั้น..
ดูมาเมื่อคืนนั่งขำตั้งแต่เรื่องแรก
กลัวผีจนร้องไห้ ฟังเสียงแล้วมันยังไงก็ไม่รู้
แต่เรื่องสุดท้ายเกลียดเสียงอ้วกมากเลย
เหมือนจะอ้วกให้ไส้หลุดออกมาเลย

ยิ่งเรียน ยิ่งเครียด ยิ่งกิน ยิ่งอ้วน -*-
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9