หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: MeawieZhowwww  (อ่าน 5894 ครั้ง)
อยู่เฉยๆก็เกิดแรงบันดาลใจอยากโชว์ขึ้นมา<เอ้าฮึด!!! อี๋~>

ประเดิมด้วย...แหะๆ

<2 รูปชิมลางก่อนเนอะ แล้วค่อยทยอยลงทีหลัง ฮี่ๆ>

<แง้ กำลังจะถ่ายอ่ะ เจ๊เสื้อน้ำเงินมาจากไหน งง>

<เอ้าแจมๆรอบสอง เอือม>

พอดีว่าตั้งวันที่ผิด เอือม ไม่ว่ากันนะคะ ฮือๆ~
แปะ.. รอดูอีกนะ  ปลื้ม

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
แปะ หมีโหด~

เลขา Layiji Fanclub  กรี๊ดดดดด รับสมัครแล้ว วันนี้
เจ๊เสื้อน้ำเงินนั่นใครจ๊ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตัวถ่วงน้ำหนักให้ภาพสองด้านหนักเท่ากัน

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
อัพเกรดจากเรือแล้วเรอะ

เจ๊เสื้อน้ำเงินนั่นใครจ๊ะ
คนที่เดินเล่นอยู่แถวๆนั้นค่ะ
ไม่รู้เหมือนกันว่าใคร ง่ะ
ด้วยความยบังเอิญ จึงเกิดเหตุการณ์ฉะนี้ขึ้นมา
<มาได้ไง โวย>

แกๆ เอ้อ! แก่ๆ อ๊ะ แก้ๆ อุ๊ย <ถูกแล้ว!>
ต่อจากเมื่อวานค่ะ<อันที่จริงถ่ายไม่กี่รูปเอง ฮือๆ~ เต้นแอโรบิกเสร็จก็มืดแล้ว>

<น้องชายเหมียวเป็นคนถ่าย ไอ้มืดหมี โดยอยู่ภายใต้การควบคุมดูแลของคุณแม่ - กลัวกล้องพัง กร๊าก>

<ฝีมือคุณน้องอีกตามเคย ไปถ่ายน้ำมาทำไมก็ไม่รู้ ง่ะ>

+ ทุกคนด้วยค่ะ ปลื้ม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 เม.ย. 2008, 16:43 น. โดย [!!*~mEAWIEz~*!!] » บันทึกการเข้า
ถ่ายไปเรื่อยๆครับ ถ่ายเยอะๆ ดูรูปคนอื่นเยอะๆ เจ๋ง

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
สถานที่ในรูปคือที่ไหนเหรอครับ

Today you , Tomorrow me.
สถานที่ในรูปคือที่ไหนเหรอครับ
บุ่งตาหลั่ว โคราชค่ะ อืมมมมห์
โคราช กรี๊ดดดดด

บุ่งตาหลั่ว โคราชค่ะ อืมมมมห์

ชื่อแปลกดีนะคะ  แต่ท่าทางร่มรื่นน่าจะเย็นดี

ถ้าได้เสื่อ +  ร่มไม้  นี่ สุดยอด  อืมมมมห์
หน้า: [1]