หน้า: 1 ... 54 55 56 57 58 59 60 [61] 62 63 64 65 66

ผู้เขียน หัวข้อ: 11 พ.ค.FST พบ วิธิตา ถิ่นวังหิน  (อ่าน 320061 ครั้ง)
ผมนิสัยเสียตรงนี้ละพี่

เล่นหลังแล้วเวลาหน้าเติมเกมส์ไม่ได้

อยากขึ้นไปเล่นเอง แล้วก็ไปเลย

เหมือนกัน  กร๊าก
ต้องหักห้ามใจ
เหมือนกัน  กร๊าก
ต้องหักห้ามใจ
เจ๋ง

คือ ผมหาตัวแทนยืนได้แล้ว คือบิ๊กไง  กร๊าก

แต่ก็โอเคนะพี่ สำหรับแบ็ค คือ ปกติผมเล่นแบ็ค ไม่ก็ปีกอยู่แล้วอะครับ
จะผิดก็ตรง ปกติผมเล่นซ้าย เท่านั้นเอง center ถ้าไม่มีใครยืนก็เล่นให้ได้ครับ
แต่ลูกโด่งมาโดดไม่ถึง ตัวเตี้ย  เศร้า
แต่ก็โอเคนะพี่ สำหรับแบ็ค คือ ปกติผมเล่นแบ็ค ไม่ก็ปีกอยู่แล้วอะครับ
จะผิดก็ตรง ปกติผมเล่นซ้าย เท่านั้นเอง center ถ้าไม่มีใครยืนก็เล่นให้ได้ครับ
แต่ลูกโด่งมาโดดไม่ถึง ตัวเตี้ย  เศร้า

ถ้าหาหลังได้อีก หน่อย
เฮียก็ ลอยมาปีกเลย  เจ๋ง

งั้นวันหลังจะจับมือกับศักดิ์ ผลัดกันขึ้นแล้วกัน

ไม่รู้นะผมชอบเสื้อทีมชุดนี้จังเลยแฮะ  ทำเพิ่มกันมั้ย  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ไม่รู้นะผมชอบเสื้อทีมชุดนี้จังเลยแฮะ  ทำเพิ่มกันมั้ย  หมีโหด~

ทำเลยครับ  ผมอยากมีเป็นของตัวเอง

แมทช์หน้า โยนผมลงทีม FST ด้วยนะ
โห่ วิเคราะห์เกมเเละทักษะกันใหญ่เลยน่ะครับ  (อิอิ) (อิอิ) (อิอิ)
แหม ชักอยากไปสัมผัสบรรยากาศ

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
ทำเสื้อเพิ่ม กรี๊ดดดดด

เวลาอยู่ในสนามหละอิจฉา   
เสื้อผมมันไม่พลิ้วเลย ฮิ้ววว

ขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้
วิเคราะห์อะไรกัน อ่านไม่เข้าใจ  ฮือๆ~

วันนี้ไปเดินเหล่รองเท้า futsal เผื่อหน้าฝนเข้าที่ร่มกัน  คริคริ

Today you , Tomorrow me.
ต่อจากนี้สักพัก กลุ่มอื่นคงมาซื้อตัวนักเตะ FST  ปลื้ม

ตัวคนเดียว :]
เอาแล้ว พี่โอ้้เ้อ้จะมาเตะด้วย

แล้วใครจะช่วยกันเป็นนักข่าวกีฬาละ

โอ้ เล่นกันกลางสายฝน โวย

พลาดอีกแล้วนัดนี้
คราวหน้าสัญญาว่าจะพลาดต่อไปครับ ฮือๆ~

I ROCK , THEREFORE I AM
ยินดี ต้อนรับ โอ้เอ้  เจ๋ง
โอ้ เล่นกันกลางสายฝน โวย

พลาดอีกแล้วนัดนี้
คราวหน้าสัญญาว่าจะพลาดต่อไปครับ ฮือๆ~

เหมือนเล่นในอังกฤษไหม ละเก้อ คริคริ

หน้า: 1 ... 54 55 56 57 58 59 60 [61] 62 63 64 65 66