หน้า: 1 ... 57 58 59 60 61 62 63 [64] 65 66

ผู้เขียน หัวข้อ: 11 พ.ค.FST พบ วิธิตา ถิ่นวังหิน  (อ่าน 319861 ครั้ง)
ต้นหญ้าเขียวอยู่คนเดียวเลย  เกย์ออก

เจอ fst หน่อยไหม  คริคริ

นี่เล่น 7 คนนะพี่ สนามเอแบคใหญ่ยังกะลานจอด ฮ.
ผมไม่ได้แตะบอล 11 ตัวมาหลายปีแหล่ว (นานจนลืม)

รูปนี้ก็นานโข สมัยยังทำงานที่หัวหมาก แล้วเย็นนั่งรถมหาลัย
เข้ามาซ้อมที่บางนาทุกเย็นๆ แล้วไปแข่งฟุตซอลที่ซอย รร. อนุบาลลาดพร้าว

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
นี่เล่น 7 คนนะพี่ สนามเอแบคใหญ่ยังกะลานจอด ฮ.
ผมไม่ได้แตะบอล 11 ตัวมาหลายปีแหล่ว (นานจนลืม)

รูปนี้ก็นานโข สมัยยังทำงานที่หัวหมาก แล้วเย็นนั่งรถมหาลัย
เข้ามาซ้อมที่บางนาทุกเย็นๆ แล้วไปแข่งฟุตซอลที่ซอย รร. อนุบาลลาดพร้าว

จริงๆไม่สน บอลหรอก
สน เอแบค  กรี๊ดดดดด

ผมก็ซ้อมไปงั้นแหล่ะพี่  กร๊าก
ซ้อมข้างหอน้องๆ เลยนะนั่น

ซ้อมไป เพลินไป

nuugo.blogspot.com
instagram.com/nuugo
นัดหน้าเราไปเตะที่นี่กัน  เกย์ออก

มาเตะฟุตซอล ทีตึก เนชัน กันมั้ย โอ๋ เป้นเจ้าภาพ
ตกลงคราวหน้าไปเอแบคนะครับ
ฝนตกก็ยอม

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ชวนสาวๆนักศึกษามาเตะบอล ท่ามกลางสายฝน

ชวนสาวๆนักศึกษามาเตะบอล ท่ามกลางสายฝน

กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ กึ๋ยๆ

Today you , Tomorrow me.
พี่โอ้เอ้ใจเย็น ตอนชวนไม่ได้ทำหน้าแบบนี้ดิ

กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
บักบิ๊กเป็นผู้ชายธงเหลือง  กร๊าก

มีเสาธงสีฟ้าเสียบตูดอยู่

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 ... 57 58 59 60 61 62 63 [64] 65 66