หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13

ผู้เขียน หัวข้อ: เหม็นขี้หน้า ไม่ถูกชะตา อาการทิฐิ  (อ่าน 49080 ครั้ง)
โอ๋~  ดีกันนะครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ขำซะไม่มีเพื่อนตู    อืมมมมห์

เลวยั้นเงา
มันต้องมีสาเหตุพี่จักรี ไม่งั้นเขาไม่ปล่อยแสงใส่พี่แบบนี้หรอก

เหมือนในหนัง ที่แรกๆ พระเอกเกลียดกัน หลัง ๆ ก็ แพ้ความดีของพระเอก  (อิอิ)

พี่ โอ๋ กลับบ้านไปแล้วครับ  อืมมมมห์

ไม่ขำเหรอ  เศร้า
 ช่วยขำก็ได้ครับ  กร๊าก โทษฐานที่รู้จักกัน

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ขำครับ ฮาแทบตกเก้่าอี้เลย
มันต้องมีสาเหตุพี่จักรี ไม่งั้นเขาไม่ปล่อยแสงใส่พี่แบบนี้หรอก

เหมือนในหนัง ที่แรกๆ พระเอกเกลียดกัน หลัง ๆ ก็ แพ้ความดีของพระเอก  (อิอิ)

พี่ โอ๋ กลับบ้านไปแล้วครับ  อืมมมมห์

ไม่มีหรอกครับ ผมก็ล้อเล่นไปงั้นแหละ ใครจะมาเกลียดผมได้ ผมรักทุกคนออกขนาดนี้ ไม่งั้นผมจะมีแฟนได้ถึง 11 คน เหรอ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ถามจริง  โวย

Las Noches Rubicundior
ขอบคุณทุกคนที่ช่วยขำค่ะ
อรชุมาซึ้งใจมาก  กรี๊ดดดดด
11 คน ก็ FST น่ะ 

เลวยั้นเงา
11 คน ก็ FST น่ะ 

จริงดิ่ งั้นพี่จักรีก็....  ไอ้มืดหมี
ใช่ๆ นั่นแหละแฟนผมหมดเลย นักบอลในสนามไม่รู้อะไร ตอนวิ่งผมสังเกตตูดทุกคนเลย   ลันล้า ความลับเป๋ยเผิด  เกย์ออก

โวย

ง่ะ
รีบปั่นๆ   เริ่มรับตัวเองไม่ได้  เดี๋ยวนักบอลรู้ตัว

อ่าว เข้าใจมาตลอดเลยว่า จักรีเป็นฝ่ายรับ แย่จัง  ง่ะ

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13