หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: [ซ้อม] เป็นช่างภาพสงคราม !!!  (อ่าน 15242 ครั้ง)
จตุคามไปตะวันออกกลางจะทำอะไรได้ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
มันคือ Call of Duty 4 ไม่ใช่เหรอ โวย

เล่นผ่านแล้วแหละ  ลันล้า

ตัวคนเดียว :]
ดักมุขได้มั้ย เกย์ออก

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
เมื่อรถถังมันไปแล้วเรียบร้อย เราก็ไล่เก็บพลทหารราบต่อไป

กวาดล้างศูนย์กลางของเมืองได้แล้ว ทางกองกำลังเราก็สามารถนำกองกำลังทหารราบ
เข้าไปกวาดล้างพื้นที่ต่อไป

เกิดอาการตาแดงเป็นพักๆ  อี๋~

ภารกิจต่อไปของหน่วยผม คือ ให้ไปช่วยอีกหน่วยหนึ่งครับ
คืออีกหน่วยเค้าอยู่ในวงล้อมของข้าศึก แล้วจะให้หน่วยผมฝ่าเข้าไป  อี๋~
ทำไงได้อ่ะครับสถานการณ์มันพาไปจริงๆ เลยต้องจำใจตามไปเก็บภาพต่อไปครับ

รับงานถ่ายภาพ
www.rpash.com
เล่นด่านหลังๆ ยากกว่า  ฮือๆ~

ชอบตาแดงเป็นพักๆ กร๊าก

ความรักอยู่ไหนน้าา....
แหม ยิ้มเหี้ยมเกรียม
แหม ยิ้มเหี้ยมเกรียม

งง

เดี๋ยวจะมี ฮ.ลำนึงตก... กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~
ตก แล้ว เก็บ สิ  ไอ้มืดหมี

สปอยล์นี่  กร๊าก
งง

เปล่าครับ

ตอนแรกเห็นกระจู๋ ก็น่าลุ้นดี
พอเห็นว่าเป็น CoD ก็แบบ

แหม กร๊าก

เดี๋ยวจะมียิงกันนะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ไฟลุกไฟไหม้งี้ ต้องยิงกันบ้างแล้วดิครัีบ กรี๊ดดดดด

อาจจะลืมปิดแก๊ซก็ได้นะครับ  ชิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้า: 1 [2] 3 4