หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดน้องแอ๊น  (อ่าน 12728 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดนะครับ  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

สุขสันต์วันเกิดครับ

คิดถึงน้องแอ๊นจัง ยิ้มน่ารัก

งบน้อย
ใครที่ไม่เคยเห็นน้องแอ๊น ขอบอกว่า น้องแอ๊นน่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆ หมีโหด~

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
น้องแอ๊นเหมาะกับอีแมะนี้ที่สุด  ยิ้มน่ารัก
น้องจารวีด้วยอีกคน  ยิ้มน่ารัก

มีความสุขมากนะครับ
ไปอยู่ทีนู่นแล้วท่าทางจะสบายดี
โตขึ้นอีกปี ใกล้จะเป็นผู้ใหญ่แล้วนะ  คริคริ
สสวก. ค่ะ
สสวก.นะจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก

sms ที่เคยส่งมาพี่เก็บอย่างดีไม่ลบด้วย
แต่มือถือพี่เอาไปแช่น้ำทะเลที่กระบี่ เจ๊งไปแล้ว  ฮือๆ~

Today you , Tomorrow me.
สุขสันต์วันเกิดครับ

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
ผมติดตามผลงานน้องแอ๊นมาก่อนจะเข้ามาในบอร์ดแห่งนี้อีกนะครับ เฝ้าดูการเติมโตอยู่ห่างๆ แบบห่วงๆ
มาโดยตลอด  เห็นไปอยู่เมืองนอกเมืองนาก็อดเป็นห่วงไม่ได้  ที่ลาวคงหนาวน่าดู ถ้าไงห่มผ้าห่มหนาๆ
รักษาสุขภาพด้วยนะครับ ขอบคุณฟอนต์น่ารักๆ ที่ผมใช้ตลอดโดยไม่รู้ว่าไปโหลดมาจากไหน  กร๊าก

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
โอ้สส ขอให้น่ารักยั่งงี้ตลอดไปนะจ๊ะ

คิดถึงหลายๆ เข้ามาปั่นมั่งจิ  ยิ้มน่ารัก

คนบางคนเกิดมาเพื่อเป็นแค่ความทรงจำ
สุขสันต์วันเกิดครับน้องแอ๊น
พี่ๆเพื่อนๆที่นี่เค้าคิดถึงเน่อ มาปั่นหน่อยจิ ยิ้มน่ารัก
สุขสันต์วันเกิดครับ ยิ้มน่ารัก

สะพรึบสะพรั่ง ณหน้าและหลัง ณซ้ายและขวา ละหมู่ละหมวด ก็ตรวจก็ตรา ประมวลกะมา สิมากประมาณ
สุขสันต์วันเกิดนะครับ   ฮิ้ววว 

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
 สุขสันต์วันเกิดครับ สุขภาพแข็งแรงนะครับ

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันวันเกิดครับน้องแอ๊น  ลันล้า

กินรอบวง
น้องแอ๊นไม่เข้ามาดูจริงๆ ด้วย ฮือๆ~

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
หน้า: 1 [2] 3 4