หน้า: 1 2 [3] 4

ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดน้องแอ๊น  (อ่าน 12749 ครั้ง)
 เน็ทที่อเมริกาอาจมีปัญหาครับ อืม...เปรี้ยว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
สุขสันต์วันเกิดนะน้องแอ๊น

ไม่รู้เจ้าตัวจะรู้ไหม ว่าคนที่นี่คิดถึง  เกย์ออก

มีความสุขมากๆนะจ๊ะ

Las Noches Rubicundior
เกิดไม่ทันครับ ฮือ ฮือๆ~

ก้าวแรกที่พลาดพลั้ง คือก้าวหลังที่มั่นใจ ก้าวแรกที่เสียไป คือก้าวใหม่ที่ได้มา...
สสวก จ้า
อ่านแล้วซึ้งมากๆค่ะ
แอ๊นไม่นึกว่าจะมีคนจำแอ๊นได้เลยอ่ะ
ขอบคุณทุกคนมากๆเลยนะคะ
แอ๊นใกล้ปิดเทอมแล้วว ตอนนี้ก็พอกงานไปเรื่อยๆ  คริคริ
ไว้ปิดเทอมแอ๊นจะเข้ามาปั่นบ่อยๆ  (อิอิ)
เครื่องลงวันที่ 14 เดือนหน้า ไปเที่ยวกันมั้ยคะ? หุหุ (ถ้าพ่อแม่ให้นะ..)
เดี๋ยวนี้ฟ๐นต์คนเยอะมากๆเลยอ้ะ รู้สึกแก่
อยู่นี้แอ๊นอ้วนเอาอ้วนเอา แอบเซ็งตัวเอง 55

คิดถึงทุกคนนะคะ  ยิ้มน่ารัก
sms ทุกคนที่เคยส่งมาแอ๊นก็เก็บไว้เหมือนกันแหละ  คริคริ ..  เก็บไว้ในใจ ฮ่ะๆๆ
อ๊ากกกก หื่นนนนน โอ้ว มาแล้ววววว

14 เดือนหน้า ยกเลิกทุกทริป
ไปมีตกับน้องแอ๊นเลยครับ อ๊ากกกก หื่นนนนน

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
HBD สสวก. ครับ  กรี๊ดดดดด เรียนเก่งๆ มีความสุข น่ารักยิ่งขึ้นนะครับ  ยิ้มน่ารัก

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
สุขสันต์วันเกิดจ้า  กรี๊ดดดดด
สุขสันต์วันเกิดครับ ยิ้มน่ารัก

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับ
ขอให้มีความสุขและแข็งแรงนะครับ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สสวก แอ๊นย้อนหลัง
อดมีต  ฮือๆ~

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
สุขสันต์วันเกิดน้องแอ๊นย้อนหลังจ้ะ
มามีตๆ
พี่จะได้เจอน้องแอ๊นตัวเป็นๆ กรี๊ดดดดด

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
สุขสันต์วันเกิดนะน้องแอ๊น

ขอให้อยู่ที่นู่่นแล้วไม่เหงา มีแต่ความสุขนะ  ปลื้ม

there are no regrets in life, just lessons . .
 โวย กรี๊ดด
กลางเดือนหน้าไปเที่ยวก๊านนนนน อ๊ากกกกก
หน้า: 1 2 [3] 4