หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 66

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม "ระจัน" ตอบ  (อ่าน 261095 ครั้ง)
สำหรับนัทไม่มีอะไรจะถามค่ะ

แต่ันัทแอบรักพี่โอ๋ค่ะ    ยิ้มน่ารัก

อันนี้ไม่เป็นคำถาม ฉะนั้นผมยินดีครับ
ปลาบปลื้มมากที่มีคนรัก
ผมปราถนาอยากเป็นที่รักเสมอๆ ครับ เจ๋ง

เทาที่ดูนี่เชื่อว่าพี่โอ๋ตอนหนุ่มๆ (หมายถึงหนุ่มกว่าตอนนี้)
ต้องเจ้าชู้มากๆ แน่ๆ เลยใช่มั้ยครับ? ถ้าไม่ใช่ก็ข้ามไป

ถ้าใช่ อยากให้เล่าวีรกรรมตอนนั้นให้ฟังมั่งได้มั้ยครับ?

ปล. LPG วิ่งกิโลฯ ละบาท หมีโหด~

เรื่องเจ้าชู้ คนอื่นจะมองแบบไหนผมไม่รู้ครับ
แต่ผมคิดว่าตัวเอง ไม่เจ้าชู้ครับ

วีรกรรม จะบอกว่าไม่มีคงไม่เชื่อ
แต่ผมขอสงวนครับ  คริคริ

ส่วนเวลาใครบอกว่า ระจันแม่งเจ้าชู้
ผมยิ้ม อยากต่อยหน้า แต่ไม่เอาเดี๋ยวไม่แมน
เลยตอบไปว่า ครับ  คุณรู้จริง  ฮี่...

เรื่องเจ้าชู้ คนอื่นจะมองแบบไหนผมไม่รู้ครับ
แต่ผมคิดว่าตัวเอง ไม่เจ้าชู้ครับ

วีรกรรม จะบอกว่าไม่มีคงไม่เชื่อ
แต่ผมขอสงวนครับ  คริคริ

ส่วนเวลาใครบอกว่า ระจันแม่งเจ้าชู้
ผมยิ้ม อยากต่อยหน้า แต่ไม่เอาเดี๋ยวไม่แมน
เลยตอบไปว่า ครับ  คุณรู้จริง  ฮี่...
กร๊าก อยากกินเบียร์กับพี่จริงๆ พับผ่า ไม่น่ามีลูกมีเมียแล้วเลย

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
อยากรู้จักพี่โอ๋มากขึ้น ตั้งแต่รู้จักมา นับถือพี่โอ๋ในฐานะพี่คนหนึ่งเลย

ถามหน่อยแล้วกัน

มีใครที่ขึ้นรถพี่ แล้วรอดจากการเลิกกันแล้วหรือยังครับ

คือถ้าองค์ประกอบครบ
คือ ขึ้นทั้ง ตัวและแฟน
ยังไม่รอดสักรายนะครับ
ทั้งตั้งและพันเอก บิ๊กอยากลองไหม
และผม รอเอ กับน้องตาอยู่นะครับ  กร๊าก

งั้นเดี๋ยวผมจะลากพอลล่าขึ้นไปนั่งรถพี่ระจันนะครับ  อยากเลิกกันจะแย่อยุ่แล้ว เบื่อดารา

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
 กร๊าก

กร๊าก อยากกินเบียร์กับพี่จริงๆ พับผ่า ไม่น่ามีลูกมีเมียแล้วเลย

กร๊าก บวบบบบ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
คือถ้าองค์ประกอบครบ
คือ ขึ้นทั้ง ตัวและแฟน
ยังไม่รอดสักรายนะครับ
ทั้งตั้งและพันเอก บิ๊กอยากลองไหม
และผม รอเอ กับน้องตาอยู่นะครับ  กร๊าก

ไม่เอาครับพี่

ถามต่อ พี่โอ๋คิดว่า ตอนนี้พี่โอ๋ตามความฝันของพี่โอ๋ไปเท่าไหร่แล้วครับ หรือว่าที่เป็นอยู่ตอนนี้ ไม่ได้อยากให้เป็นแบบนี้

โตขึ้น พี่โอ๋อยากทำอะไรมากที่สุดคะ

หมายถึงตอนแก่(แก่กว่านี้)  น่ะค่ะ  คริคริ

โตขึ้น ผมอยากโตอีก  คริคริ

ผมอยากมีโรงเรียนศิลปะ ที่ทำเอง
โดยไม่มีหุ้นกับเพื่อน ตั้งชื่อไว้แล้วครับว่า
โรงเรียนสอนศิลปะ รักวาดเขียน
และเหนือกว่านั้นถ้าเป็นไปได้ ผมจะตั้งโรงเรียนสอนศิลปะ
ที่ออกใบรับรองวุฒิได้ครับ  เจ๋ง

อยากถามว่า ถ้าสาวกในบอร์ดจะจีบน้องวาดเขียน จะว่ายังไงคะเนี่ย  ฮี่ๆ

ลูกเลี้ยงได้แต่ตัวครับ
ส่วนใจผมก็จะสั่งสอนเต็มกำลัง
ส่วนอนาคตเป็นเรื่องของเขาครับ

แต่ใครทำอะไรลูกผม ผมยิงทั้งครอบครัวครับ  เจ๋ง

ลุงโอ๋ว่างมาเกะกันสักวันไหมครับ

ผมชอบมากนะครับ
ทั้ง เกะ
ทั้ง หมูกะทะ
ตอนวาดเขียนสองขวบ
ผมยังออกเที่ยวอยู่เลย
คืนนึงผมเมากลับ
ลูกนั่งคอยจนถึงตีสอง
ไม่ยอมนอน ผมเลยไม่ออกเที่ยวอีก
สงสารคนรอมาก

สักวัน คงไปได้แหละครับ

งั้นถ้าถามว่าอยากได้เขยแบบไหนล่ะครับ คุณพ่ออย่างพี่โอ๋จะว่ายังไง?

ปล.
ทั้ง เกะ
ไม่ยอมนอน ผมเลยไม่ออกเที่ยวอีก

ให้แกโตกว่านี้แล้วพามาซิ่งกันทั้งบ้านเลยนะครับ น่ารักดีออก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
กินข้าวกะอะไรครับ ถึงได้เล่นบอลเก่ง กรี๊ดดดดด

กินกะตอดอง  คริคริ

ผมอยากเล่นบอลกะคนเก่งๆตลอดเวลา
คือผมเชื่อดราก้อนบอล ที่โงกุลเวลาสู้กะคนเก่ง
แล้วจะเก่งขึ้นไง ผมดูแล้วเชื่อเลย
พอเชื่อก็คิดว่าเป็นแบบนี้ตลอด เออมันได้ผลจริงๆนะครับ

ตอนเด็กผมเข้าขั้น ควายในการเล่นบอล

ทั้ง เกะ

ถ้าวันไหนพี่โอ๋ไป ขอไปด้วยได้มั๊ยคะ  

ขอเสาร์ อาทิตย์ ไม่ก็เย็นๆ  เป็นใช้ได้

ปล. ถ้าพาน้องวาดเขียนไปด้วย จะเป้นไรรึเปล่าอะคะ  พี่นิดด้วยนะ
คุณโอ๋ คิดยังไำงกับการมีกิ๊กครับ ขอละเอียด ๆ เหมือนมีอยู่สัก 3-4 คนเลยนะครับ  อ๊าง~

ผมคิดว่า กิ๊กคือการมีชู้นั่นแหละ
แต่ทำเป็นปากดี กลัวผิดบาป ใครมีกิ๊ก คือ มึงมีชู้  เจ๋ง ชัดเจน

ผมไม่โทรหาใคร นอกจากเมีย
ผมไม่จีบใคร
ถ้าใครจะชอบผม โดยจากอะไรก็แล้วแต่ ผมยินดี
แต่อย่าเหมาว่า สิ่งที่ผมเป็น สิ่งที่ผมเขียน สิ่งที่ผมคิด
จะหมายถึงการชอบตอบ
หมั่นใส้ได้นะครับ เพราะ นี่คือผม คริคริ

ผมชัดเจนตลอดมาและตลอดไป ครับ

จริงๆ ตั้งใจจะมีลูกกี่คนคะ?  งง

ตอนมีไม่ตั้งใจ
คือตั้งใจทำ แต่ไม่คิดว่าม่
ผมแต่งานตั้ง เจ็ดปีกว่าจะมี
แต่พอมีแล้วก้โคตรรัก
และจะไม่มีอีก
ผมนึกไม่ออกว่าจะแบ่งความรักเป็นสองได้แบบไหน
และผมกลัวผมรักได้ไม่เท่ากัน

เลยขอมีคนเดียว

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 66