หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 66

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม "ระจัน" ตอบ  (อ่าน 261268 ครั้ง)
อยากเห็นรูปพี่โอ๋ตอนแต่งงานจังค่ะ
สนับสนุนอีก 1 เสียงค่ะ

อยากเห็นรูปพี่โอ๋ตอนแต่งงานจังค่ะ
สนับสนุนอีก 1 เสียงค่ะ

รับพิจารณา

พี่โอ๋ทำตัวอย่างไรให้คนรัก พี่เยอะคะ จากที่เห็นคนรักพี่ที่นี่เยอะมาก มีทัศนคติในการวางตัวต่อสังคมนั้นๆอย่างไรบ้างคะ

แล้วทัศนคติที่มีต่อบุคคลในนี้ เช่น รส ก็ได้ เท่าที่พี่เจอ พี่เห็นว่ารสทำตัวอย่างไร ในบอร์ด นอกบอร์ด (จะได้เอาไปปรับปรุงตัว) เอาตรงๆนะพี่รับ

ได้ ถ้ารับไม่ได้ค่อยว่ากัน ขอบคุณค่ะ หวังว่าคงไม่คาดคั้นมากจนเกินไปนะคะ   (แต่ถ้าพี่จำรสไม่ได้ก็ไม่เป็นไรค่ะ) ไหว้

ตัดหน้า 3 คน ใจร้าย  ฮือๆ~
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13 พ.ค. 2008, 23:19 น. โดย ross » บันทึกการเข้า

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
อ่านทั้งคำถามและคำตอบแล้ว พี่โอ๋เป็นคนแบบที่เขาเรียกว่าแมนๆ จังเลยค่ะ  เจ๋ง
ชอบหลายๆ ไอเดีย ทั้งมุมมอง การเลี้ยงลูก และอื่นๆ
ติดใจเรื่องที่พี่โอ๋ (และหนุ่มๆ หลายคนในฟ0นต์) มีความคิดว่าเรื่องนอกใจ มีกิ๊ก มีชู้ ฯลฯ เป็นเรื่องที่ผิดและไม่สมควรทำ
ในขณะที่ผู้ชายในสังคมส่วนมากมองตรงกันข้าม
อยากถามว่า ถ้าจะให้บอกอะไรสักอย่างกับผู้ชายที่มีกิ๊ก มีเล็กมีน้อย สร้างปัญหาสังคมไม่ใช่น้อยๆ อยู่ทุกวันนี้
พี่โอ๋จะบอกกับพวกเขาว่าอย่างไรคะ

อ่านทั้งคำถามและคำตอบแล้ว พี่โอ๋เป็นคนแบบที่เขาเรียกว่าแมนๆ จังเลยค่ะ  เจ๋ง
ชอบหลายๆ ไอเดีย ทั้งมุมมอง การเลี้ยงลูก และอื่นๆ
ติดใจเรื่องที่พี่โอ๋ (และหนุ่มๆ หลายคนในฟ0นต์) มีความคิดว่าเรื่องนอกใจ มีกิ๊ก มีชู้ ฯลฯ เป็นเรื่องที่ผิดและไม่สมควรทำ
ในขณะที่ผู้ชายในสังคมส่วนมากมองตรงกันข้าม
อยากถามว่า ถ้าจะให้บอกอะไรสักอย่างกับผู้ชายที่มีกิ๊ก มีเล็กมีน้อย สร้างปัญหาสังคมไม่ใช่น้อยๆ อยู่ทุกวันนี้
พี่โอ๋จะบอกกับพวกเขาว่าอย่างไรคะ

พี่แอ้ถามพี่โอ๋เหมือนประกวดนางสงกรานต์เลย    กร๊าก
อ่านทั้งคำถามและคำตอบแล้ว พี่โอ๋เป็นคนแบบที่เขาเรียกว่าแมนๆ จังเลยค่ะ  เจ๋ง

ยิ้มน่ารัก รอคำตอบด้วยค่ะ

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
เดี๋ยวขอไปซื้อดอกกุหลาบมาโหวตนางสงกรานต์ก่อนนะคะ  ยิ้มน่ารัก
(เดี๋ยวนี้เขาให้ดอกกุหลาบกันรึเปล่าคะ เกือบยี่สิบปีก่อนพี่เคยเห็นเขาให้กุหลาบเป็นคะแนนโหวตกัน)

กรี๊ดดดดด เดือนมีหนังสือลุงระจันสี่เล่มเลยนะ ฮี้กับๆ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
"นาย" สงกรานต์รึเปล่า

หน้าฝนด้วยนะเนี่ย อิอิ
ผมไปเอารูปที่แขวนอยู่บนผนังมาจะถ่าย
วาดเขียนเลยอยากถ่ายด้วย

ตามขอครับ เจ๋ง

พี่โอ๋ยิ่งแก่ยิ่งหล่อนะครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หน้าตาดูมีความสุขมาก  ฮี่...
พี่โอ๋ทำตัวอย่างไรให้คนรัก พี่เยอะคะ จากที่เห็นคนรักพี่ที่นี่เยอะมาก มีทัศนคติในการวางตัวต่อสังคมนั้นๆอย่างไรบ้างคะ

แล้วทัศนคติที่มีต่อบุคคลในนี้ เช่น รส ก็ได้ เท่าที่พี่เจอ พี่เห็นว่ารสทำตัวอย่างไร ในบอร์ด นอกบอร์ด (จะได้เอาไปปรับปรุงตัว) เอาตรงๆนะพี่รับ

ได้ ถ้ารับไม่ได้ค่อยว่ากัน ขอบคุณค่ะ หวังว่าคงไม่คาดคั้นมากจนเกินไปนะคะ    ไหว้

ตัดหน้า 3 คน ใจร้าย  ฮือๆ~

ผมว่า คนรักผมอาจจะไม่เยอะนะครับ
ถึงผมอยากให้เป็นแบบนั้น แต่ผมคิดเอาว่า
ไม่เป็นไรครับ เพราะผมไม่ได้มีหน้าที่ทำตัวให้ใครรัก
ถ้าเขารักเราหรือชอบ ก็ให้ชอบที่เป็นเรา อย่าชอบเพราะเราทำให้เป็น

ส่วนคนในนี้ผมชอบทุกคนโดยส่วนมาก
ส่วนรส เห็นคั้งแรก  สวยวะ ฮี่...

ขอบคุณครับ ผมบ้ายอ(มาก)
ผม มองว่า กิ๊กผิด ชู้ผิด ไม่ควรครับ
ชัดเจน

แต่จะให้ไปบอกใครเขา คงยาก
แต่ก็บอกได้แค่ว่า ทุกคนรู้ตอนจบของนิยายแบบนี้อยู่แล้ว
ศพไมสวย จบไม่งามสักคดี

เท่านี้แหละ

ผมเชื่อเอาเองว่าผมเป็นคนดีตามสมควร
แต่เชื่ออีกว่า จริงๆคนเรามัน เทาๆ ไม่ขาวไม่ดำ

จริงๆผมอาจจะไม่เอี่ยมอ่องพอบอกใครได้นะครับ

หน้า: 1 2 3 4 5 6 [7] 8 9 10 11 12 13 14 ... 66