หน้า: 1 ... 58 59 60 61 62 63 64 [65] 66

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณถาม "ระจัน" ตอบ  (อ่าน 261227 ครั้ง)
ถ้าเขียนแฉเพื่อนตัวเอง ก็คงได้ค่ะ   กร๊าก

เลวยั้นเงา
แฉตัวเองซิ่  น้องดำ
แล้วใครจะอ่าน ละ

แฉตัวเอง ใครจะอ่าน   น้องดำ

เลวยั้นเงา
ถ้าเจ๊แฉเจี  บุ๋มจะอ่าน ค่ะ  \น้องดำ
อ่านด้วย  แป๊ะยิ้ม/

พี่ระจันคะ เอารูปมาให้ดูแล้วค่ะ
ที่บอกว่าเด็ก 2 คน ที่ร้องเพลงเก่งๆน่ะค่ะ
ร้องเก่งจริงๆ นะเออ
ถ่ายจากมือถือน่ะค่ะ แล้วคนก็เยอะมากกกก
มีดูได้อยู่รูปเดียว  -_-"
คนพี่ 10 ขวบ(คนขวา)
คนน้อง 8 ขวบค่ะ
พ่อแม่เค้าแบบว่าสนับสนุนลูกสุดฤทธิ์เลยอ่ะ

อ่านด้วย  แป๊ะยิ้ม/

พี่ระจันคะ เอารูปมาให้ดูแล้วค่ะ
ที่บอกว่าเด็ก 2 คน ที่ร้องเพลงเก่งๆน่ะค่ะ
ร้องเก่งจริงๆ นะเออ
ถ่ายจากมือถือน่ะค่ะ แล้วคนก็เยอะมากกกก
มีดูได้อยู่รูปเดียว  -_-"
คนพี่ 10 ขวบ(คนขวา)
คนน้อง 8 ขวบค่ะ
พ่อแม่เค้าแบบว่าสนับสนุนลูกสุดฤทธิ์เลยอ่ะ

อนาคต ไกลมาก
สวยด้วย

ฮี่ๆ
ไม่มีไร
เห็นขาจร มาแอบอ่าน  กร๊าก

ใครถามมาอีกสิ
อยากตอบว่ะ :55 เกย์ออก

จู๋นี้พี่โอ๋หล่อ   ไม่ล่ะ

แฮปปี้นิวเมีย เอ๊ย นิวเยีย นะครับพี่โอ๋  ไหว้

콧대가 당신을 사랑
จู๋นี้พี่โอ๋หล่อ   ไม่ล่ะ

แฮปปี้นิวเมีย เอ๊ย นิวเยีย นะครับพี่โอ๋  ไหว้

ถ้านิวเมีย ก็อยากได้หรอก
แต่ผมคงตายตั้งแต่คิดแล้ว  ฮือๆ~

มีงี้ด้วย  กร๊าก

ไม่รู้จะถามอะไร ถามนี่แล้วกัน

ถ้าพี่โอ๋มีไข่ไก่ พี่โ อ๋จะวางไว้ที่ไหน

ก. ตู้ถ้วยชาม
ข. บนต้นไม้
ค. ข้างถนน
ง. ริมแม่น้ำ

ฮี่ๆ

มีงี้ด้วย  กร๊าก

ไม่รู้จะถามอะไร ถามนี่แล้วกัน

ถ้าพี่โอ๋มีไข่ไก่ พี่โ อ๋จะวางไว้ที่ไหน

ก. ตู้ถ้วยชาม
ข. บนต้นไม้
ค. ข้างถนน
ง. ริมแม่น้ำ

ฮี่ๆ

มีไข่ไก่ ก็กินสิจ๊ะ  ยิ้มน่ารัก
ตอบ ก.ไก่
เพราะสมเหตุที่สุดแล้ว

//บุ๋ม สมตันฝากหนังสือไว้แล้วนะ

เ ฉลย ไข่ไก่ที่เลือกหมายถึง เพื่อน

ไม่รู้ว่าตรงไหม บุ๋มก็เลือกข้อ 1

ไข่ไก่ แสดงถึง ความสัมพันธ์ (Relationships) คุณเลือก...
ในตู้ถ้วยชาม - คุณจะสงวนความสัมพันธ์มาก
บนต้นไม้ - คุณคาดหวังความสัมพันธ์จากเพื่อนคุณมากเลย
ข้างถนน - คุณจะไม่ค่อยสงวนความสัมพันธ์
ริมแม่น้ำ - ความสัมพันธ์ของคุณมักจะขึ้นอยู่กับโชคชะตา

ไปเจอในเน็ตมา มีอย่างอื่นด้วย แต่บุ๋มลองตอบแล้ว ไม่ตรง เลยไม่ถามดีกว่า  กร๊าก
//

ฝากหนังสือไว้ก่อนนะคะ  ยิ้มน่ารัก
เดี๋ยวไปเอาพร้อมเสื้อชมพู

//

ถามอีกข้อ 

ถ้าเสือกับหมาสู้กัน พี่โอ๋ว่า ตัวไหนจะชนะ  ฮี่ๆ

เ ฉลย ไข่ไก่ที่เลือกหมายถึง เพื่อน

ไม่รู้ว่าตรงไหม บุ๋มก็เลือกข้อ 1

ไข่ไก่ แสดงถึง ความสัมพันธ์ (Relationships) คุณเลือก...
ในตู้ถ้วยชาม - คุณจะสงวนความสัมพันธ์มาก
บนต้นไม้ - คุณคาดหวังความสัมพันธ์จากเพื่อนคุณมากเลย
ข้างถนน - คุณจะไม่ค่อยสงวนความสัมพันธ์
ริมแม่น้ำ - ความสัมพันธ์ของคุณมักจะขึ้นอยู่กับโชคชะตา

ไปเจอในเน็ตมา มีอย่างอื่นด้วย แต่บุ๋มลองตอบแล้ว ไม่ตรง เลยไม่ถามดีกว่า  กร๊าก
//

ฝากหนังสือไว้ก่อนนะคะ  ยิ้มน่ารัก
เดี๋ยวไปเอาพร้อมเสื้อชมพู

//

ถามอีกข้อ 

ถ้าเสือกับหมาสู้กัน พี่โอ๋ว่า ตัวไหนจะชนะ  ฮี่ๆ

น่าสนุกดี
พี่มีคนรู้จักเยอะ มาก
แต่มีคนที่นับได้ว่าเป็นเพื่อนถือว่าน้อย
พี่มีนิยามคำว่าเพื่อน แตกต่างออกไป
และเพื่อนสนิท ไม่มีเลย (เพราะเอามาทำเมียแล้ว  (อิอิ))

ส่วนเสือกะหมา
ถ้าสู้ข้างถนน ก้แพ้หมาแหละ
แต่ถ้าสู้ในป่าก็แพ้เสือ

เลือกเสือ ครับ

ผิดค่ะ  ฮี่ๆ 

คำตอบคือ หมา ชนะ

เ พราะหมามีหมัดเ ยอะกว่า   เสือไม่มีหมัด  กร๊าก

ไปลอกคำถามคนอื่นมาอีกที   น้องดำ

หน้า: 1 ... 58 59 60 61 62 63 64 [65] 66