หน้า: 1 ... 105 106 107 108 109 110 111 [112] 113 114 115 116 117 118 119 ... 128

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวกเพิ่ม แต่รู้จักลดลง  (อ่าน 457133 ครั้ง)
พี่ๆใจดีจริงรึเปล่า  อ๊าง~ 

พอดีว่า ก้อยเป็นคน ขี้กลัว และ เกรงใจ

ปล. เน็ตฟรีมันช้าอ่ะ เลยกำลังทยอยอ่าน ย้อนหลัง

ฮา ดีชอบๆ ฮร่าส์ๆๆๆ
ใจดีค่ะ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior
ดูจากรูปมันน่ากลัว อ่ะค่ะ

ชื่อพี่เฟิร์น รึป่าวคะ สวัสดีนะค่ะ

หนูก้อยค่ะ
ตัวจริงก็น่ากลัวครับคนนี้
กินเด็กด้วยนะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
อย่าเพิ่งบอกความจริงสิคะ ไก่ตื่นหมด  โวย

อ๊ะ!

สวัสดีค่ะ น้องก้อย
พี่เฟิร์นทราบแล้วเปลี่ยน  แหยะ

:40:โชคดี ที่ก้อยไม่ค่อยเด็กละล่ะ

แบบว่าเดินอยู่ในมอมีน้องๆมาไหว้

รู้สึกเป็นศาลพระภูมิเคลื่อนที่  เศร้า

แต่พออยู่ในกระจู๋นี้ดูเด็กลงไปทันตา (อิอิ)

ปล.โดนคอมว่า ว่าตอบช้าโดนตัดหน้า  ฮือๆ~
สวัสดีน้องก้อย
พี่ๆที่นี่ใจดีนะ ยกเว้นคนข้างบน กร๊าก

ปล หลังๆรู้จักสาวกเพิ่ม แต่คนรู้จักลดลงจริงๆนะ
ยิ่งหลังๆ มันเอารูป กับ ชื่อเติมสระเพิ่มเข้าไป
เหมือนไม่รู้จักใครสักคนเลย ไอ้ชื่อที่จำได้ ก็ฉับฉนอีก
กลายเป็น เอ๊ะ ไอ้ที่ทักๆมานี่ใครวะ เหมือนสนิทกันมาก่อน
เช่น ไอ้เอา เป็นต้น
เพิ่งมารู้ว่ามันคือ เอ  กร๊าก
ก็เอ็งมาโพสต์รูปแล้วก็ไป จะโทษใครล่ะ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เค้าอยู่นานนะเว้ย แต่วกวนในจู๋เดิมๆ
ถ้าเอ็งเห็นวิธีการเสิร์ชจู๋ แล้วเอ็งจะเข้าใจ
เช่น คลิกชื่อตัวเอง แล้วกดซ้ำๆ มันก็วนอยู่ที่เดิม
บางทีก็คลิกชื่อคนอื่น ซึ่งเล่นจู๋เดียวกัน
สรุปก็ไม่ได้ไปไหน  ฮือๆ~
ไปเริ่มชีวิตใหม่จากมิวเซียมสยามเลย ชิ
จนตอนนี้ของเขาพังหมดแล้วก็ยังไม่ยอมเข้าไปอ่าน

กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก ไอ้เอา คือไอ้เอ  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

ขอฮ่าหน่อย

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ละพี่ กาปุ๊ก ชื่อ อะไร หรอคะ จะได้เรียกถูก:40:

จะฮ่า ทำไมละเนี้ย  โวย

เอาอยากให้คนไทยบินได้นะครับ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
พี่ปุก สาวไทยในญี่ปุ่นจ้ะ  กรี๊ดดดดด

วาว วาว วาวๆ  พี่ๆมา จับเข่าคุยกันทุกคืนเลยหรอคะ งง
หน้า: 1 ... 105 106 107 108 109 110 111 [112] 113 114 115 116 117 118 119 ... 128