หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 128

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวกเพิ่ม แต่รู้จักลดลง  (อ่าน 456884 ครั้ง)
หวัดดีตะกวดจักรี เกย์ออก

จำได้ค่ะอัยย์

แต่จำได้เพราะ...

ชื่อ และลายเซ็น มันรกรุงรังดี  กร๊าก

ไหว้

ฮือๆ~
โป้ง

เปลี่ยน อวตาร ๆๆๆ

สี่บาทก็ได้พี่เฟิร์น ตอนนี้ของเเพง  โวย

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
ทำไมเพิ่งมาเห็นกระจู๋นี้เอาบัดนี้ล่ะเนี่ย  เฮ้ย!?
ดีนะไม่รอให้ผ่านไปเป็นเดือนแล้วค่อยมาเห็น

ไอ้มืดหมี ในนี้ไม่เคยเจอตัวเป็น ๆ ใครเลย ยกเว้นเสี่ยสะกอ....(ปิง)

ถ้ามีมีตติ้งอีก แอนอย่าลืมบอกปิงให้ไปด้วยนะคะ แล้วโมจิจะเกาะไปด้วย
ถ้าถามว่าทำไมต้องเกาะเพื่อนไป....

แบบว่าไปเจอคนที่เพิ่งเจอครั้งแรกคนเดียวแล้วมันเขินหงะ
 อ๊าง~

เดี๋ยวๆ หนูอัยย์เรียกพี่ด้วยเรื่องใดอะ  เหวอ

นั่น น้องบุ๋มอะ

เล่นงี้เค้างงเลย  กร๊าก

Las Noches Rubicundior
เปลี่ยนละ  เกย์ออก
โตหล่อเท่ห์ หนุ่มแว่นด้วย

ขอรู้จักไว้นะครับ

ไอ้มืดหมี ในนี้ไม่เคยเจอตัวเป็น ๆ ใครเลย ยกเว้นเสี่ยสะกอ....(ปิง)

ถ้ามีมีตติ้งอีก แอนอย่าลืมบอกปิงให้ไปด้วยนะคะ แล้วโมจิจะเกาะไปด้วย
ถ้าถามว่าทำไมต้องเกาะเพื่อนไป....

แบบว่าไปเจอคนที่เพิ่งเจอครั้งแรกคนเดียวแล้วมันเขินหงะ
 อ๊าง~

ไม่มีสาวตึง ปิงมันไม่ไปหรอกครับ กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เดี๋ยวๆ หนูอัยย์เรียกพี่ด้วยเรื่องใดอะ  เหวอ

นั่น น้องบุ๋มอะ

เล่นงี้เค้างงเลย  กร๊าก

งงตรงไหนคะเจ๊  เดี๋ยวขันน็อตให้ เกย์ออก
อวตารพี่บิ๊กก็หันหน้ามามองกล้องบ้างดิ   อืมมมมห์

เปลี่ยนละ  เกย์ออก
เนี่ยดูดิ อายุ 23 เองแต่งตัวเป็นพนักงานออฟฟิสแล้ว
ผมน่ะยังวันรุ่น ใส่ยีนส์ ไม่ก็สามส่วนทุกวัน อืมมมมห์

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
อวตารพี่บิ๊กก็หันหน้ามามองกล้องบ้างดิ   อืมมมมห์

กำลังรอรูปที่เพิ่งไปถ่ายใหม่จากแอนอยู่ เดี๋ยวเปลี่ยนแน่ๆ เป็นคนพูดว่าให้ใช้ ไม่เปลี่ยนได้ไงละ จริงปะ

เนี่ยดูดิ อายุ 23 เองแต่งตัวเป็นพนักงานออฟฟิสแล้ว
ผมน่ะยังวันรุ่น ใส่ยีนส์ ไม่ก็สามส่วนทุกวัน อืมมมมห์

ใช่แล้ว วัยรุ่น(วันรุ่น)

สวัสดีเค๊อะ ทุกๆคน  ไหว้

ว่าแต่ พี่บิ๊กไปเตะบอลแล้วสามครั้งจริงๆเหรอ?
ฟ้าก็เคยไปเชียร์ครั้งหนึ่งนะ (ครั้งที่สอง)
แต่ยังไม่คุ้นพี่บิ๊กเลย (คุ้นแต่ในบอร์ด  หมีโหด~)

ไหว้

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
ผมยังใส่ขาสั้ันเสื้อยืดขาดๆ ทำงานอยู่เลยครับ  แต่ผมเป็นพนักงานออฟฟิศนะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
สวัสดีเค๊อะ ทุกๆคน  ไหว้

ว่าแต่ พี่บิ๊กไปเตะบอลแล้วสามครั้งจริงๆเหรอ?
ฟ้าก็เคยไปเชียร์ครั้งหนึ่งนะ (ครั้งที่สอง)
แต่ยังไม่คุ้นพี่บิ๊กเลย (คุ้นแต่ในบอร์ด  หมีโหด~)

ไหว้

วันนั้นพี่ก็เจอฟ้า แต่อย่างที่บอก ยังไม่ค่อยกล้าทักใคร

ไว้เจอกันคราวหน้า จะทักให้หมดทุกคนเลย

ว่าไปก็ยังอยากจะเรียนอยู่เลยนะ  ฮือๆ~
หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 128