หน้า: 1 ... 44 45 46 47 48 49 50 [51] 52 53 54 55 56 57 58 ... 128

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวกเพิ่ม แต่รู้จักลดลง  (อ่าน 456759 ครั้ง)
อยู่นี้มาจะ 3 ปีละ เชื่อมั้ยว่าบางคนที่ผมรู้จัก ยังไม่เคยเจอตัวจริงเลย เคยแค่เพียงคุยทาง msn  ไอ้มืดหมี

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
เออย่ามาเกรียนครับ เดี๋ยวไล่ให้ไปเรียนญี่ปุ่นซะเลย 

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ่านรวดเดียวสอบกว่าหน้า
ได้เวลาแตกหน่อกรณีลุงแน็กออกไปแล้วครับ
ขอให้กระจู๋นี้น่ารักน่าใคร่แบบนี้ต่อไป ยิ้มน่ารัก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ขอบคุณครับ  ยิ้มน่ารัก

เออย่ามาเกรียนครับ เดี๋ยวไล่ให้ไปเรียนญี่ปุ่นซะเลย 

จักรีพูดถึงใครเหรอ  กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
อ้าว  แตกหน่อไปแล้วเหรอ  ง่ะ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
อ่านค้างไว้สิบกว่าหน้า กดหน้าต่อไปปั๊บหายเกลี้ยงเลย

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
บอกแล้วอย่าล้างดาว  หมีโหด~

เค้าย้าย แตกหน่อครับ จักรี อย่าเกรียนสิครับ
เดี๋ยวปั๊ด ให้เลี้ยงเหล้า
เค้าย้าย แตกหน่อครับ จักรี อย่าเกรียนสิครับ
เดี๋ยวปั๊ด ให้เลี้ยงเหล้า

อย่าเดี๋ยว ให้เลี้ยงเลย

คนบางคนผมก็ไม่อยากจะทำความรู้จักครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
สวัสดีค่ะ ชื่อโอ๋ค่ะ เพิ่งสมัครเข้ามาเป็นสาวกได้ไม่นาน ยังไม่ค่อยปั่นบอร์ด
ส่วนมากจะเข้ามาอ่านก่อนค่ะเพื่อทำความเข้าใจก่อนจะปั่นบอร์ด
เป็นเพื่อนกับแอ้ค่ะ แอ้แนะนำมาว่าให้ลองเข้ามาแล้วจะได้ความรู้และแง่คิดดีๆ
จากสังคมในนี้

The Show Must Go On
จะเกิดอะไรขึ้น ยังไงชีวิตก็ต้องเดินต่อ
สวัสดีึครับพี่โอ๋  ไหว้

น้องวาดเขียนสบายดีหรือเปล่า  (อิอิ)

งง คนละพี่โอ๋แล้ว พี่บิ๊ก

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
แก่แล้วก็แบบนี้ละ  (อิอิ)

เมื่ือไหร่จะได้เจอฟ้าตัวเป็นๆอีกนะ  กรี๊ดดดดด

หน้า: 1 ... 44 45 46 47 48 49 50 [51] 52 53 54 55 56 57 58 ... 128