หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคมหนุ่มแว่นแห่งฟ๐นต์  (อ่าน 83908 ครั้ง)
สู้ๆ หนุ่มแว่น ทำได้ทุกอย่าง ถ้าอยากทำ  โวย

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
เฮ้!!  โวย>
สร้างไทม์แมชชีนไม่ได้นะครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
สร้างไทม์แมชชีนไม่ได้นะครับ
โวย ได้เว้ย แค่ไม่มีเวลาไปทำ มัวจีบสาวแว่น

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
เพิ่งใส่ไม่นานเอง สั้น 25 กับ 125 สั้นมากหรือเปล่าครับ
ใส่แล้วดูฉลาดขึ้นเป็นกอง  ฮี่...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ค. 2008, 21:02 น. โดย iNat » บันทึกการเข้า

โพสซ้ำครับ ขอโทษที ไหว้

เพิ่งใส่ไม่นานเอง สั้น 25 กับ 125 สั้นมากหรือเปล่าครับ
ใส่แล้วดูฉลาดขึ้นเป็นกอง  ฮี่...

ไม่มากครับ

ืทำไมมันห่างกันได้ขนาดนั้นครับสองข้าง  งง

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog

หนุ่มแว่น vs สาวแว่น

หนุ่มแว่นแพ้ทางครับ สู้ไม่ได้  หมีโหด~

perfectionist

เอต้องลงประเภทไหนครับ  กรี๊ดดดดด

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
หนุ่มแว่น vs สาวแว่น

หนุ่มแว่นแพ้ทางครับ สู้ไม่ได้  หมีโหด~

ฉกแว่นของเขามาเซ่ แค่นี้ หนุ่มแว่นก็เหนือกว่าแล้ว
ตอนสาวแว่นใส่แว่น เราสู้ไม่ได้หรอก  ฮือๆ~

เอต้องลงประเภทไหนครับ  กรี๊ดดดดด
ชายคู่  กรี๊ดดดดด

ก้ำกึ่งแว่น กรี๊ดดดดด

หนุ่มอักษรรักแน่ รักแท้ตลอดกาล~

ผมเป็นไลน์แมนได้ไหม  อืมมมมห์

perfectionist
ใช่เลย หนุ่มแว่น vs สาวแว่น นี่แพ้ทางจริงๆ
เห็นสาวแว่นแล้วใจละลาย สู้ไม่ได้แน่นอน   กึ๋ยๆ

อะไรนะครับ

กร๊ากกกก

หน้า: 1 2 3 4 5 6 7 [8] 9 10 11 12 13 14 15 ... 21