หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 21

ผู้เขียน หัวข้อ: สมาคมหนุ่มแว่นแห่งฟ๐นต์  (อ่าน 83975 ครั้ง)
ว้าว ในที่สุดก็ตั้งง  กรี๊ดดดดด

รายงานตัวครับ

perfectionist
ตั้งสมาคมสาวแว่นสู้ดีกว่า กร๊าก

มีกระทู้สาวแว่น ส.ส.ว.ท. แล้วไง

ของเว็บฟอนต์สิ ชิ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ตั้งเลย  จะได้สำรวจประชากรสาวแว่นแห่ง f0nt ด้วย   กึ๋ยๆ

เดี๋ยวโมจิตั้งสมาคมสาวคอนแทคแข่ง  ฮี่...

แล้วคอยแย่งสมาชิกจากสมาคมสาวแว่น

แต่ที่ทำการสมาคมคงต้องติดกระจกกันกระสุน และเสริมใยเหล็กไว้กันระเบิด
ใส่แว่นตอนปอห้าครับ หมีโหด~

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
มารายงานตัว  เกย์ออก

เริ่มใส่ตอนปี4
ใส่บ้างถอดบ้างแล้วแต่วัน
อยากจะย้ายไปสมาคมคอนแทคท์เหมือนกันนะเนี่ย  หมีโหด~
http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q6590917/Q6590917.html

(อิอิ)

เอ๊ มันอ่านว่าคอนแทคหรือคอนเทคอ้ะ

ที่สุดถ้ามันจะไม่คุ้ม
แต่มันก็ดีที่อย่างน้อยได้จดจำ
ว่าครั้งนึงเคยก้าวไป...
ไล่+ หนุ่มแว่นทุกคนเลยนะครับ  ลันล้า

ปล. ส่วนคนที่ทรยศความมีคุณค่าของแว่นตา เดี๋ยวปั๊ดลบซะเลย  หมีโหด~

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
รายงานตัวบ้างครับ เป็นคนที่เห็นสาวแว่นแล้วรู้สึกว่าน่ารักครับ
สาวแว่นสุดยอด!!! กรี๊ดดดดด กึ๋ยๆ หื่น ครับ

รอคอย
ไล่+ หนุ่มแว่นทุกคนเลยนะครับ  ลันล้า

ปล. ส่วนคนที่ทรยศความมีคุณค่าของแว่นตา เดี๋ยวปั๊ดลบซะเลย  หมีโหด~

ยังชอบสาวแว่นเหมือนเดิมนะครับ  ฮือๆ~

แค่ใส่แว่นแล้วมันไม่ค่อยถนัดเวลาเล่นกีฬาแค่นั่นเอ๊ง  ฮือๆ~

สรุปว่าไปๆมาๆ จะกลายเป็นสมาคมหนุ่มแว่น ที่ชอบสาวแว่น ใช่มั้ยครับ  หน้ามึน

ไม่เป็นไร ชอบ  กรี๊ดดดดด ( อ่าวเฮ้ย )

perfectionist
http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q6590917/Q6590917.html

(อิอิ)

เอ๊ มันอ่านว่าคอนแทคหรือคอนเทคอ้ะ

Contact = คอนแทคต์ ค่ะ แต่พอดี t ในที่นี้เป็นเสียงเงียบ เลยไม่นิยมเขียนออกมา เหลือแค่ ค เท่านั้น

ถ้าเทค ควรเป็น tect มากกว่า
สรุปว่าไปๆมาๆ จะกลายเป็นสมาคมหนุ่มแว่น ที่ชอบสาวแว่น ใช่มั้ยครับ  หน้ามึน

ก็คงประมาณนั้น   อืมมมมห์

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 21