หน้า: [1]

ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวลือไม่ค่อยดีของTRANSFORMERS2,TINTIN THE MOVIE!  (อ่าน 2027 ครั้ง)

ข่าวล่าสุดจาก superherohype.com ว่า TRANSFORMERS ภาค 2 อาจทำออกมาเป็น 3D ..คือ3 มิติทั้งเรื่อง ต้องใส่แว่น2 สีดูอะครับ ต้องรอผลประชุมจาก DREAMWORKS อีกที

อีกข่าว TINTIN (อ่านว่า แตง แตง) ถูก SPIELBERG ซื้อไปแล้ว อาจจะทำออกมาเป็น 3 มิติเช่นกัน แต่ยังไม่รู้ว่า จะเป็น CG หรือคนแสดงครับ

หนัง 3D ล่าสุดที่จะฉายคือ JOURNEY  TO THE CENTER OF THE EARTH 3D นำแสดงโดย BRENDAL FRASER ครับ  ส่วนตัวไม่ชอบดู 3D  เลย  ใครชอบบ้าง?

อสูรศาสตรา พลังแห่งพสุธา ฟ้าร่วมลงทัณฑ์
เรามี กระทู้ เกี่ยวกับเรื่องหนังอยู่แล้วนะครับ

http://www.f0nt.com/forum/index.php/topic,3260.9180.html

ไม่ว่าคุณจะรอบรู้ เก่งกาจ กล้าหาญ เท่าไหร่ ก็ไม่มีค่าอะไร ถ้าไม่มีใครรักคุณ
ขอบคุณครับ เดี๋ยวผมเอาไปแปะรวมไว้ด้วยกันเลย ทีมงานลบกระทู้นี้ได้เลยครับผม ยิ้มน่ารัก

อสูรศาสตรา พลังแห่งพสุธา ฟ้าร่วมลงทัณฑ์
หน้า: [1]