หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32

ผู้เขียน หัวข้อ: Top Friend ในฟร้อน  (อ่าน 119483 ครั้ง)
อ่านแล้วซาบซึ้ง

Las Noches Rubicundior
ที่สุด

เลวยั้นเงา
นัทต้องถามรสไม่ใช่เหรอ ว่ารสปลอดภัยไหมอ่ะ   ทำไมไปถามพี่ร่มล่ะ    ฮือๆ~

อะไรน้องผ้าห่ม ไรๆๆๆๆ  เหลือบ

http://www.head2toeshop.com เครื่องสำอาง อาหารเสริม
ไม่ได้คุยเอ็มกับใครเลยในช่วงนี้
 ไม่ล่ะ

เอ็มเป็นอะไรไม่รู้ พอมีคนพูดเข้ามาแล้วเราจะตอบ มันก็ดับไปเฉยๆ  ไม่ล่ะ

เอ๊ะ!!  ผมก็คุยเอ็มกับหมอแมวบ่อยๆ นี่ครับ  หมอแมวก็ยังพิมพ์ตอบผมเลย
แต่ทำไมเวลาหมอแมวพิมพ์ตอบมันเหมือนที่ผมพิมพ์ไปเลยละครับ  แอ๊ะ ๆ จะล้อเลียนผมชะมะละ ขี้เล่นนะเนี้ย~~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ตลกทุกหยดอะ  หมีโหด~

กร๊าก
 กร๊าก

Las Noches Rubicundior
 กร๊าก กร๊าก
ผมดีใจครับ
ที่ เกศ ให้ผมติดในลิส
 เจ๋ง

2. พี่บิ๊ก
เป็นมนุษย์อีกหนึ่งคนที่ใจดีมากค่ะ (ซึ่งขัดกับหน้ามากๆ)
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำและคำปลอบใจทุกครั้ง สบายใจขึ้นจริงๆนะ ไว้เลี้ยงข้าวนะพี่ .. โรงอาหารพอนะ ไม่มีตัง  ฮี่ๆ

โวย ทำไม หน้าแบบนี้ใจดีนะโว้ย

ผมดีใจครับ
ที่ เกศ ให้ผมติดในลิส
 เจ๋ง

เกย์ออก ลันล้า

โวย ทำไม หน้าแบบนี้ใจดีนะโว้ย

ก็ใจดีไง  โวย ก็เขียนอยู่นั่นไง  โวย โวย โวย
อันดับสองเชียวนะยะ ทำบ่น  โวย

เด๋วปั๊ด ตบจูบ  เกย์ออก

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ไม่น่าแปลกใจที่เกศคุยกับบิ๊กแล้วสบายใจ
บิ๊กเข้าใจเพศเดียวกันเสมอ เกย์แอบ

จารึกบนหาดทรายยยยยย คริคริ

เราเป็นเช่นเราเชื่อ    :: tK ::    :: สีมา ::
แหมะ เหมือนมีคนเรียก เจี๊ยกๆ  เกย์ออก

กร๊าก
 กร๊าก เจี๊ยกๆ

สนใจท่ออุตสาหกรรม​ เลือก DragonFlex นะจ้ะ​จุ๊บๆ​
ได้ทีเอามาแฉ เดี๋ยวปั๊ดพ่นไฟ  ชิ

แกจะเป็นตัวอะไรกันแน่เนี่ย  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หน้า: 1 ... 23 24 25 26 27 28 29 [30] 31 32