หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: Top Friend ในฟร้อน  (อ่าน 119504 ครั้ง)
โบว์ๆๆๆ
(เรียกโบว์นั่นแหละ)

นี่ไงแอน ที่ผมว่าเท่นักเท่หนา
เหมือนเทพ ลงมาเกิด

ผมทำไม่ได้แบบนี้ เจ๋ง

พี่โอ๋ อย่าชมขนาดนั้น โบว์เขิลแทน เกย์ออก

ผมก็อยากเห็นอนาคตของตัวเองเหมือนกันครับ    ฮือๆ~

คุยเอ็มกับพี่แอนก็ไม่ค่อยกล้า เพราะปกติผมชอบพิมพ์ผิดพิมพ์ถูก
 เวลาคุยกับพี่แอน ป๋าเลย์ นี่จะตื่นเต้นเป็นพิเศษ คำไทยบางคำยังอุตส่าห์เอาไปเปิดดิกฯ ก่อนส่ง  หมีโหด~

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เพิ่ม จักรี กะพี่เลย์ด้วย
จักรีนี่ก็แบบที่พี่แอนบอก แต่เราไม่ค่อยได้คุยกันเนอะแต่ก็สนิทเนอะ
เปลี่ยนเป็น 10 ลำดับดีไหม 5 ไม่พอวุ้ย ลันล้า

เพิ่งเข้ามาเล่นไม่นานเนาะ .. ยังไม่มี Top Friend ค่ะ
แต่อยากมีนะ ..  ยิ้มน่ารัก

จะทำตัวน่ารักๆ นะคะ

เพิ่งเข้ามาเล่นไม่นานเนาะ .. ยังไม่มี Top Friend ค่ะ
แต่อยากมีนะ ..  ยิ้มน่ารัก

จะทำตัวน่ารักๆ นะคะ

เสนอตัว  ฮี่...

คุยเอ็มกับพี่แอนก็ไม่ค่อยกล้า เพราะปกติผมชอบพิมพ์ผิดพิมพ์ถูก
 เวลาคุยกับพี่แอน ป๋าเลย์ นี่จะตื่นเต้นเป็นพิเศษ คำไทยบางคำยังอุตส่าห์เอาไปเปิดดิกฯ ก่อนส่ง  หมีโหด~

ง่ะ ไม่รู้แต่ไม่เกรียน ไม่ผิด เตือนกันได้ ทักกันได้ย่ะ
แต่คุยเอ็มกะเอ็งทีไร ชอบหายไปไหนไม่รู้ ไม่บอก (เมื่อคืนด้วย โวย)

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
 กรี๊ดดดดด พี่แอนนนนน เกย์ออก

ผมรู้สึกดีกับพี่บิ๊กทันที เพราะพี่แกยังเรียนไม่จบนี่แหละ
รอพี่แกมาเห็นจู๋สหายสุราก่อน คิดว่าแกคงจะไป.. แล้วเจอกัน

ปล. แม่ไม่ดุนะ แต่เฮี้ยบมาก คือตามใจ แต่ต้องตามกติกาที่ตกลงกัน
แต่เพื่อนผู้ชายจะกลัวกันนะ (ไม่กล้าไปกินเหล้าที่บ้าน กร๊าก)

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>

A Long Patience: Wish Us Luck (and Happy Anniversary)
เสนอตัว  ฮี่...

เป็นเกียรติอย่างยิ่ง ขอบคุณนะคะ  ไหว้
ตอนนี้พี่โอ๋ ระจัน เป็น Top Friend แอ้คนแรกแล้วนะคะ  อืมมมมห์
(เอาจริงนะนี่..)

ง่ะ ไม่รู้แต่ไม่เกรียน ไม่ผิด เตือนกันได้ ทักกันได้ย่ะ
แต่คุยเอ็มกะเอ็งทีไร ชอบหายไปไหนไม่รู้ ไม่บอก (เมื่อคืนด้วย โวย)

ทักทีไรพี่แอนก็ทำหน้าแอนๆ ใส่ทุกที  หมีโหด~

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

เมื่อวานหลุดไป ตอนไหนไม่รู้ เห็นมันไม่กะพริบก็เลย คิดว่าไม่คุยกันแล้ว  กร๊าก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ค. 2008, 15:34 น. โดย จักรี(24) » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
กะพริบ โวย

จักรีหลุดง่ายค่ะ
เดี๋ยวหลุดๆ เดี๋ยวหลุด
เข้าๆ ออกๆ ตลอด  หมีโหด~
เล็กไง หลุดง่าย

หน้า: 1 2 3 4 5 [6] 7 8 9 10 11 12 13 ... 32