หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 32

ผู้เขียน หัวข้อ: Top Friend ในฟร้อน  (อ่าน 119377 ครั้ง)
มีเพื่อนมันโทรมาว่าทำไมแกเอาชั้นออกจาก Top Friend ในฮิห้า
เออว่ะ เค้าให้ความสำคัญกันขนาดนี้เชียว
เรามาจัด Top Friend ในฟอนต์กันบ้างเถอะค่ะ
เพื่อใครหายไปจะได้หาคนช่วยตามได้
เปลี่ยนออก ย้ายขึ้นได้นะ ตามสถานการณ์โลกนะ
5 คนพอเนอะ โบว์เริ่มก่อน (ถ้ามีเยอะกว่า 5 ก็เพิ่มได้เป็นรอเข้าชาร์ตนะ)
ใครไม่อยู่ในชาร์ตไม่ต้องงอนนะคะ ย้ายขึ้นย้ายลงตามกระแสโลกค่ะ ลันล้า

โบว์เริ่มก่อนนะคะ
1.แอน รตจ
2.ปุก คิดถึงแกจังตอนนี้
3.ส้ม ชั้นรักแกว่ะ แกนี่เป็นคนดีที่โลกรังแกจริงๆ
   พี่โอ๋ ตอนนี้เราคุยกันทุกวันเลย พี่โอ๋เข้าชาร์ตแล้วนะ
          พี่เป็นคนที่คุยด้วยแล้วไม่เบื่อเลย ปกติดบว์คุยกะใครไม่ได้นาน
4.ป้าหน่อย ชีวิตป้าหน่อยนี่น่าสนใจมากค่ะ มีเรื่องอันซีนอีกเยอะเลยที่น่าตกใจ กร๊าก
   แนน สู้ๆนะน้องแนน
   เดือน ขอให้ปรับตัวได้ไวๆนะเดือน
5.ศักดิ์ ดา อุ้ย บิ๊ก 
อื่นๆอีกมากมายที่คุยกันบ่อยๆจะซี้กันมาก ฟ้า พี่เลย์ พี่โอ๋ เอ

แก้ครั้งที่ 4 ตามสถาณการณ์โลก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิ.ย. 2008, 01:36 น. โดย น้องโบว์ ป.3 » บันทึกการเข้า

ตอนนี้นึกไม่ออกจริงๆ

ติดไว้ก่อนแล้วกัน

มีให้อันดับ 1 ก่อน

1. แอน/โบว์ ไม่เป็น top ได้ไงละ เพื่อนกันมาตั้งแต่มัธยม อีกคนก็แฟนเพื่อน (ที่ยุให้ตูเศร้าจังช่วงนี้)

ในฮิ5 ไม่มีแฮะ
ในฟอนต์เหรอ
ผม 36+
จะมีใครคบเป็นเพื่อนรึ

ผมเอาที่ผมแซวบ่อย

บวบ หมอนี่ บ้าแก๊ซ LPG มากผมชอบใจ
เอ แฟนเขาสวยสะบัด แซวได้
ตั้ง + จักรี นี่ของแรง
บิ๊กเพื่อนแอน (เอาให้ครบ สี่ เอาเอ็งแหละ)
เจฟ  รั่วบ่อย และเผยที่รั่วด้วย  เจ๋ง

ยืมชื่อมาแล้ว
อยากบอกว่า
ข้างบนทั้ง 5 เขาไม่รู้เรื่องด้วย คริคริ

ขอบคุณพี่โอ๋ที่เข้ามาเล่นด้วย เกย์ออก
บิ๊ก ถ้าแกโสดเมื่อไหร่เดี๋ยวชั้นย้ายแกขึ้นชาร์ตเลย (อิอิ)

สนิทกับหลายคนเลยครับ ถ้านับ top friend จากที่คุยกันทางเอ็มบ่อยที่สุด นะ จริงๆ อยากคุยกับหลายคนบ่อยๆ แหละ

มี 1.พี่กัมส์ คุยกันเรื่องวิชาการและเกย์ซะเยอะ
    2.น้องสาม เรื่อง เกย์ๆ ซะเยอะ
    3.พี่แอน นี่เวลาคุยที่ไร พลาดไม่ได้ทุกที เกรงใจแกน่ะ ต้องรีบตอบเดี๋ยวแกงอน
    4.เอ มีไรคุยกับเอตลอด เรื่องกินยันเรื่องขี้เลย.....
    5.เจทครับ คุยสบาย ชอบคุยกับเจท

5 คนนี้ไม่ได้สนิทเป็นพิเศษนะ อย่าเพิ่งดีใจ แต่คุยบ่อยกว่าคนอื่นประมาณ 0.01 เปอร์เซนต์

//ปล.แก้ไข คิดไปคิดมา ถ้าเอาความสนิทจริงๆ มีเลื่อมล้ำมาคนหนึ่งแฮะ   พี่โอ้เอ้ ไง ฮ่าๆๆๆ 
แม่พี่โอ้เอ้น่ารักมาก ทำกับข้าวก็อร่อย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ค. 2008, 11:04 น. โดย จักรี(24) » บันทึกการเข้า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
ในฮิ5 ไม่มีแฮะ
ในฟอนต์เหรอ
ผม 36+
จะมีใครคบเป็นเพื่อนรึ

ผมเอาที่ผมแซวบ่อย

บวบ หมอนี่ บ้าแก๊ซ LPG มากผมชอบใจ
เอ แฟนเขาสวยสะบัด แซวได้
ตั้ง ไอ้นี่ของแรง
บิ๊กเพื่อนแอน (เอาให้ครบ สี่ เอาเอ็งแหละ)
เจฟ  รั่วบ่อย และเผยที่รั่วด้วย  เจ๋ง

ยืมชื่อมาแล้ว
อยากบอกว่า
ข้างบนทั้ง 5 เขาไม่รู้เรื่องด้วย คริคริ

โคตรดีใจเลยนะพี่ ภูมิใจด้วย ได้อยู่ใน top ของพี่โอ๋

ขอบคุณพี่โอ๋ที่เข้ามาเล่นด้วย เกย์ออก
บิ๊ก ถ้าแกโสดเมื่อไหร่เดี๋ยวชั้นย้ายแกขึ้นชาร์ตเลย (อิอิ)

งั้นชั้นคงไม่ได้ขึ้นชาร์ตแกเลยแล้วละ

สนิทกับหลายคนเลยครับ ถ้านับ top friend จากที่คุยกันทางเอ็มบ่อยที่สุด นะ จริงๆ อยากคุยกับหลายคนบ่อยๆ แหละ

มี 1.พี่กัมส์ คุยกันเรื่องวิชาการและเกย์ซะเยอะ
    2.น้องสาม เรื่อง เกย์ๆ ซะเยอะ
    3.พี่แอน นี่เวลาคุยที่ไร พลาดไม่ได้ทุกที เกรงใจแกน่ะ ต้องรีบตอบเดี๋ยวแกงอน
    4.เอ มีไรคุยกับเอตลอด เรื่องกินยันเรื่องขี้เลย.....
    5.เจทครับ คุยสบาย ชอบคุยกับเจท

5 คนนี้ไม่ได้สนิทเป็นพิเศษนะ อย่าเพิ่งดีใจ แต่คุยบ่อยกว่าคนอื่นประมาณ 0.01 เปอร์เซนต์

คุยเรื่องเกย์เยอะเลย ที่จริงคุยกับแอน ก็เกย์ใช่เปล่า

ขอโทษครับ แฟนห้ามเอาผู้หญิงขึ้นท๊อบเฟรน  ชิ

เอาเป็นลิสต์ผู้ชายน่าหม่ำแล้วกันนะ  เกย์ออก
1. น้องกันย์ สยิวกิ๊ว  เกย์ออก
2. พี่พลัม คิดถึงนะ จุ๊บๆ  เกย์ออก
3. พี่มัม หายไปเลย ไม่รับผิดชอบ   ฮือๆ~
4. หมอบอล เป็นศูนย์หน้าที่ยิงอัดนายประตูได้เจ๋งมาก  เจ๋ง
5. ลุงโอ๋  กรี๊ดดดดด

พี่แอนไม่เอาขึ้น คนเอาขึ้นเยอะแล้ว เดี๋ยวไม่แนว  ชิ

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จริงๆก็สนิทกะเอนะ จิกกัด จิกใช้บ่อย
แหม่ๆบิ๊กชั้นล้อเล่นนะ แต่ช้าแต่ เกย์ออก

1.รส เออก็คบกันตั้งแต่ไม่เข้าฟร้อน
2.เดือน จำไม่ได้ว่าทำไม แต่มีอะไรจะคุยกับเดือนมากเป็นพิเศษคุยตั้งแต่เรื่องสากกะเบือยันเรือรบ
3.นัทสนิทมากเป็นพิเศษเพราะสถานการณ์พิเศษ
4.พี่กัมส์ อาจารย์สอนวาดการ์ตูนและที่ปรึกษาคาบาล  กร๊าก
5.พี่โอ๋, พี่หน่อย ท่านผู้อาวุโสปรึกษาได้มากมายหลายเรื่อง  กรี๊ดดดดด

จริงๆ มีอีกหลายคน แต่จำกัดแค่ 5
จริงๆก็สนิทกะเอนะ จิกกัด จิกใช้บ่อย
แหม่ๆบิ๊กชั้นล้อเล่นนะ แต่ช้าแต่ เกย์ออก

อย่าพูดบ่อยดิแก ชั้นกลัว

จริงๆ มีอีกหลายคน แต่จำกัดแค่ 5

งั้นเพิ่มรอเข้าชาร์ตอีกอัน ป้องกันการน้อยใจ เกย์ออก
ของโบว์ รอเข้าชาร์ต บิ๊ก เอ อุ้ย ดา

ท็อปเฟรน

1. เจ๊เฟริน  ความรู้สึกวันแรกจนถึงวันนี้ ยังเหมือนเดิม  คุยกันเกือบจะทุกเรื่อง คริคริ
2. พี่โอ๋  พี่โอ๋ชอบให้แง่คิดดีๆอยู่เสมอ ยิ้มน่ารัก
3.เจ๊จอย+เจ๊นัท  สองคนนี้ รักเท่ากัน ลำดับความสัมพันธ์ไม่ถูก ถึงจะรู้จักเจ๊จอยช้ากว่า แต่มีความรู้สึกว่า รักสองคนนี้ไม่ต่างกัน
4.ตั้ง  ถือว่าเป้นเพื่อนที่คุยกันบ่อยและคุยกันก็บ่อย ตั้งเป็นเหมือนส้วม แต่ก็รักนะเพื่อน เจ๋ง
5.เอ(จะแซวในบอร์ดมากกว่า ถ้าไม่มีธุระก้ไม่ถามในเอ็ม คริคริ)  ขอบคุณนะเอ สำหรับความรู้ คริคริ

เกย์ออก

โอ้ว ตัดหน้าสามคน
ไม่ได้สนิทกับใครเท่าไหร่ครับ

ที่ได้คุยบ่อยๆก็จะมี

1.อาร์ม
2.อุ๊

ฮิ้ววว

แค่นี้แล่ะครับ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
มาต่อให้ครบ

1. แอน/โบว์ ไม่เป็น top ได้ไงละ เพื่อนกันมาตั้งแต่มัธยม อีกคนก็แฟนเพื่อน (ที่ยุให้ตูเศร้าจังช่วงนี้)

2. เดือน ช่วงนี้สนิทกับเดือน เพราะว่าเดือนชอบมากัดแมนยู เชียร์ทีมตรงข้ามตลอดเลย

3. ป้าหน่อย ป้าหน่อยน่ารัก คอยคุยเป็นเพื่อนเวลาบิ๊กเหงาๆ

4. แนน/เอ สองคนนี้อยู่ด้วยกันวันนั้น ฮาได้ใจ (แต่วันหลังไปซื้อให้บ้างนะ)

5. พี่โอ๋ การอ่านที่พี่โอ๋โพส การที่ได้พูดคุย การที่ได้เตะบอลด้วย ผู้ชายคนนี้น่านับถือจริงๆ

รอเข้าชาร์ต มันเยอะมากเลย FST ทั้งทีมเลย ยังมีบวบอีก

ของจอยรอเข้าชาร์ตก็
จริงๆ เข้านะ ถ้าไม่จำกัดคนคงได้ยาวเป็นหางว่าว  กร๊าก
เฟิร์น บุ๋ม ปิ๊ก เอ(จริงๆ ขอความช่วยเหลือเอบ่อยมาก)
ตาล ตั้ง กิ้ว เอก ชาวทริปอันดาฯ บวบ(น้องแก๊ซ) บวบ
วุฒิ อ้อ ต่อ(กะหล่ำ)
ฯลฯ

แก้เพิ่มรายชื่อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 พ.ค. 2008, 11:26 น. โดย ่Joy_DeV » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 32