หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 15

ผู้เขียน หัวข้อ: เกมเก่าเราเคยเล่น (แตกหน่อ)  (อ่าน 69098 ครั้ง)
โตมากับเกม
ภูมิใจเสนอมาก กระทู้ดักแก่
ใน exteen มีคนมาตกกับดักเพียบเลย

เพราะมีคนโหวด hot post ให้ค่ะ ได้ขึ้นหน้าแรกเฉย  โห

ผม 19 ยังเคยเล่นเกือบหมดนะ  ไอ้มืดหมี

(หรือผมละโว้ เพิ่งได้เล่น กร๊าก)

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
กำลังนึกถึงเกม Clu Clu Land อยู่พอดี แต่นึกชื่อไม่ออกเลยหาโหลดไม่ได้ ขอบคุณครับ  กรี๊ดดดดด+

ผม 19 ยังเคยเล่นเกือบหมดนะ  ไอ้มืดหมี

(หรือผมละโว้ เพิ่งได้เล่น กร๊าก)

ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก ยิ้มน่ารัก  ละโว้แบบน่ารักๆ น่า

กร๊าก
http://illillilli.no-ip.biz  อืมมมมห์

http://stupidstd.multiply.com/photos/album/11

เพิ่งอัปรูปตอนไปพิพิธภัณฑ์การเรียนรู้แห่งชาติมา ลันล้า

E entao pergunta Se eu estou em paz E eu digo sim, i feel wonderful tonight

ชื่อบล็อคลายตามาก  มึนตึ้บ

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog

นานา 15 ก็เคยเล่นเกือบหมด  กร๊าก/
แต่ไม่ผ่านซักอัน  เจ๋ง

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
โตมากับเกม
ภูมิใจเสนอมาก กระทู้ดักแก่
ใน exteen มีคนมาตกกับดักเพียบเลย

เพราะมีคนโหวด hot post ให้ค่ะ ได้ขึ้นหน้าแรกเฉย  โห

คิดถึง twin bee มาก ชอบเกมนี้มากกกก  กรี๊ดดดดด

there are no regrets in life, just lessons . .
ผมเป็นคนชอบดูคนอื่นเล่นเกมมากๆ ครับ
แต่เวลาเล่นเอง จะปวดหัว มึนหัว หัวหมุนติ้วๆ...เลยครับ

ก็เลยไม่ค่อยได้เล่น

เอ๊ะ ตอบผิดจุ๋ หรือเปล่าหว่า

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เครื่องเกมที่ เป็นที่นิยมทั้งหมดในโลกที่ผ่านมา แบบฮิตๆ
รู้สึกว่าจะไม่ได้จับอยู่แบบเดียวคือเครื่อง อาตาริ ละมั้ง คริคริ

และส่วนมากจะยืมเค้ามาเล่นหมดทุกเครื่องเลย  กร๊าก
เครื่องเกมที่ เป็นที่นิยมทั้งหมดในโลกที่ผ่านมา แบบฮิตๆ
รู้สึกว่าจะไม่ได้จับอยู่แบบเดียวคือเครื่อง อาตาริ ละมั้ง คริคริ

และส่วนมากจะยืมเค้ามาเล่นหมดทุกเครื่องเลย  กร๊าก

อาตาริไม่เคยได้จับเหมือนกันค่ะ

สงสัยเกิดไม่ทัน  อืมมมมห์

ว่าแต่ จู๋บล็อกเป๋เพราะบล็อก....  โวย
 ผมเรียก Twin Bee ว่าเกมยิงกระดิ่ง ชอบตอนรวมร่างฟิวชั่น  ยิ้มน่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
จัดมีตติ้งเกมเก่ากันไหมครับ
นั่เปิดอีมูในคอมเล่นกัน กร๊าก

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ

หมีโหด~/

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
จัดมีตติ้งเกมเก่ากันไหมครับ
นั่เปิดอีมูในคอมเล่นกัน กร๊าก

สนค่ะ!!!

อีมูที่เอามาเล่นในคอม เคยเล่นแต่อีมู Nintendo 64
แล้วก็เล่นไปแค่ 3-4 เกมด้วย (ไม่ได้ต่อจอย ใช้คีย์บอร์ดเล่น มันไม่จ๊าบ)

ถ้ามีอีมูเกมสมัยประถม ก็อยากเล่นค่ะ  ลันล้า
หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 15