หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 76

ผู้เขียน หัวข้อ: กรณีศึกษา : lordbsd (แตกหน่อ)  (อ่าน 274217 ครั้ง)
http://www.mininoz.com/hack-restricted-access-hi5-album/
แอบดูรูปสาวๆที่ไม่ใช่เพื่อนใน hi5 กันดีกว่า | Mininoz

จากเว็บนี้ ที่ไปแอบดูรูปคนได้
หลังจากที่มันต้องสมัครด้วย ก็สมัครไปไม่ได้คิดอะไร

วันนี้มีคนแอด msn มาปรากฏว่าคือคนทำเว็บนั้น
เนียนมาคุยๆถามๆเกี่ยวกับเว็บ ว่าดีรึยัง มีอะไรให้แก้ไขมั้ย
แล้วสุดท้ายก็ถามว่า "มีแฟนรึยังครับ"  ง่ะ

พอถามไปว่าเราเคยเห็นหน้ากันด้วยหรอคะ ?
เค้าก็บอกว่า "ผมก็เข้าไปดู hi5คุณไงครับ"

อ้าวเวรกรรม เลยบล็อกไปเลย  ง่ะ

there are no regrets in life, just lessons . .
 ไอ้มืดหมี

ยิ้มน่ารัก น้องดำ
รู้จุดประสงค์คนทำเข้าแล้ว  กร๊าก
เรามาระดมสมัคร hi5 เกย์เข้าเว็บเค้าเลยครับ โวย

แหม คนทำมันช่างกล้า  ง่ะ

Las Noches Rubicundior
ว่าแต่ มีแฟนรึยังครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
Xxx

อ๋อ มีสองภาคค่ะ

ภาคสามไม่รู้จะมีรึปล่าว  กรี๊ดดดดด

จากเว็บนี้ ที่ไปแอบดูรูปคนได้
หลังจากที่มันต้องสมัครด้วย ก็สมัครไปไม่ได้คิดอะไร

วันนี้มีคนแอด msn มาปรากฏว่าคือคนทำเว็บนั้น
เนียนมาคุยๆถามๆเกี่ยวกับเว็บ ว่าดีรึยัง มีอะไรให้แก้ไขมั้ย
แล้วสุดท้ายก็ถามว่า "มีแฟนรึยังครับ"  ง่ะ

พอถามไปว่าเราเคยเห็นหน้ากันด้วยหรอคะ ?
เค้าก็บอกว่า "ผมก็เข้าไปดู hi5คุณไงครับ"

อ้าวเวรกรรม เลยบล็อกไปเลย  ง่ะ

สาวแว่น  กรี๊ดดดดด กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก กร๊าก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ง่ะ ไม่ไหวนะแบบนี้

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
เอามาจากบอร์ดเว็บนั้นน่ะครับ
*http://www.lordbsd.net/forum/viewtopic.php?t=46
แอบอ้าง
เชื่อไหมว่ามีสาวมาสมัครสมาชิก เหอๆ หลายราย
สวยด้วย น่ารักก็มี
สงสัยจังว่าพวกเธอคิดอะไรอยู่ กำลังแอ๊ดเอ็มไป

เกย์แอบ

อันตรายเหมือนกันวุ้ย  ง่ะ

วาว วาว เสียงรถไฟแล่นไปฤทัยครื้นเครง
อ้อ เดี๋ยวนี้ต้องสมัครสมาชิกด้วยเหรอ ร้ายมาก ง่ะ

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ตอนคุยกัน
ก็บ่นๆเรื่องที่เค้าใช้ภาษาวิบัติในเว็บไปหน่อยนึง

เค้าบอก ไม่ได้หรอก เดี๋ยวคนอื่นรู้ว่าเค้าแก่
ต้องใช้ภาษาแบบนั้น คนอื่นจะได้คิดว่าเค้าเด็ก
 หน้ามึน

ไปเห็นรูปในบอร์ดมาแล้ว อื่ม  หน้ามึน
แอดมาผิดคนแล้วล่ะค่ะพี่ จั๊วไม่เข้าข่ายนั้นเลยนะ  ไหว้

there are no regrets in life, just lessons . .

พอให้สมัครสมาชิกเลย ขี้เกียจอะ ไม่ดูก็แด๊ะ กร๊าก

หน้า: [1] 2 3 4 5 6 7 8 ... 76