หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18

ผู้เขียน หัวข้อ: กรณีแน็ก (แตกหน่อ)  (อ่าน 64429 ครั้ง)
เห็นเหมือนจะจบหลายรอบแล้ว

รอบนี้หวังว่าคงจบจริงๆ นะครับ   ไหว้

อยากให้จบในใจทั้งคู่มากกว่าจบแค่ภายนอกที่คนมุงเห็น

เอาแต่ใจไปมั้ยหว่า  เศร้า
สิบหกหน้า อ๊ากกกก หื่นนนนน
งานการไม่ต้องทำกันพอดี โวย

ผมไม่ค่อยได้เข้ามาโพสอะไรนัก อ่านบางจู๋และทำเป็นมองไม่เห็นบางจู๋ (เช่นจู๋ฝึกถ่ายรูป  (เหงื่อแตกพลั่ก))
เห็นชื่อจู๋นี้ก็เลยแปลกใจเข้ามาอ่านดู กะว่าจะอ่านผ่านๆ
กลายเป็นต้องตั้งใจอ่านไปซะฉิบ

ผมว่าน้าแน็กโอเคนะ พอรู้สึกผิดก็รับผิด
และไม่เดินหนีไป  เจ๋ง

ว่าแต่ บิ๊กคือใครวะ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

อะ ล้อเล่นนนน  กร๊าก

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
สวัสดีครับลุงอ๋าห์

บิ๊กก็ผมนี่ละครับ

ไหว้ มาเสนอตัวให้ผู้อาวุโสได้รู้จักครับ

ลุงอ๋าห์ดูดิ่ บิ๊กว่าลุงอ๋าห์แก่ (ฟ้อง  หมีโหด~)
ลุงอ๋าห์ดูดิ่ บิ๊กว่าลุงอ๋าห์แก่ (ฟ้อง  หมีโหด~)

เจ๊อย่ามายุดิ  กรี๊ดดดดด

สิบหกหน้า อ๊ากกกก หื่นนนนน
งานการไม่ต้องทำกันพอดี โวย

หน้าแตก เมื่อเช้าก็ เข้ามาอ่านรวดเดียว สิบหกหน้าเหมือนกัน
+ เพลินเหมือนกัน

มองดีๆ เราได้อะไรจากเรื่องนี้เยอะเหมือนกันนะคะ
หลังๆ จะคิด จะอ่าน จะโพสอะไร ต้องลองมองกลับกันหลายๆมุมซะแล้ว

ความหลงใหลในภาพลวงตา ที่ได้มาใช่ความสุข
เจ๊อย่ามายุดิ  กรี๊ดดดดด

ไม่ได้ยุนะ แค่ฟ้อง  กรี๊ดดดดด
อายุยี่สิบกว่าๆเองนะ  ชิ

AH_LuGDeK, AH_LuGDeK_R
อ่านจบแล้ว

เดินหายไปจู๋อื่นเเล้ว ...

ไหว้

★ .・。゜ïzY ™ ﺕ ❤ Loveable ☂
 ` Mode : รักเธอ *
T&I
อายุยี่สิบกว่าๆเองนะ  ชิ

อรก็ ยี่สิบกว่าๆนะ.. แต่เป็นกว่าแบบอ่อนๆ

ฮี่ๆ

อันบัน ♥
อ๊ะ เล่นแบบนี้มั่งดีกว่า

โมจิก็เพิ่งยี่สิบกว่า ๆ เองค่ะ   ฮี่ๆ
ทำไมช่วงนี้จู๋เดือดๆชอบเกิดขึ้นมาตอนดึกๆ
แล้วเน็ทก็ชอบเสีย
ตื่นมาแล้วตกข่าวทุกทีเลย

ปล. ตามอ่านจนจบแล้วค่ะ
พี่ณต แจ๊กกี้ หล่อเหมือนเดิม
แถมเพิ่มคนสวยอีกเพียบเลย
คนสวยนี่หมายถึงพี่เหรอดา
อย่าชมดิ๊
ดาหมายถึงจอยนะเจ๊
อย่ามามั่ว  โวย
หน้า: 1 ... 10 11 12 13 14 15 16 [17] 18