หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 18

ผู้เขียน หัวข้อ: กรณีแน็ก (แตกหน่อ)  (อ่าน 64431 ครั้ง)
เชื้อเฟรินส์  เกย์ออก

ฮือๆ~

Las Noches Rubicundior
เมื่อก่อน เคยอ่านจู๋นี้ ใจชื้นๆ อยู่ เข้ามาอีกทีไหงเป็นงี้ละครับ  

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
เมื่อก่อน เคยอ่านจู๋นี้ ใจชื้นๆ อยู่ เข้ามาอีกทีไหงเป็นงี้ละครับ  

ยังหาสาเหตุอยู่ครับ สุดหล่อ  กร๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 พ.ค. 2008, 14:07 น. โดย บิ๊ก [26] » บันทึกการเข้า

ความคิดเห็นต่างกัน

เอือม

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย

ใช่ปล่าวหล่ะ  กรี๊ดดดดด

จ้ะ กรี๊ดดดดด

งบน้อย
เฮ้ย
แนนว่านี่แหละธรรมชาตินะจักรี
ไม่แปลกที่จะมีคนเข้าใจ "ประโยคหนึ่งประโยค" ไปหลายๆ แบบ

พอเราช่วยกันสร้างความเข้าใจให้ตรงกับที่เจ้าของประโยคอยากสื่อ
เดี๋ยวใจก็กลับมาชื้นได้อีก ยิ้มน่ารัก

ตัดหน้า4คน โวย

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
ความเห็นที่แตกต่าง มันควรอยู่ในที่ที่เหมาะสมนะครับ    
สมมติในงานวันเกิด มีการสรวนเสเฮฮากัน อยู่ดีๆ มีคนตะโกน
บอกว่า "เดี๋ยวก็ตาย"  
แบบนี้รู้สึกอย่างไงครับ นี่ก็เป็น ความเห็นต่างที่ไม่ผิดนะเออ

เออ นึกขึ้นได้ต้องออกไปงานศพพอดี  โวย

เฟิร์นอย่าลืมไปตะโกนร้องเพลง happy birthday ในงานนะ

ความเห็นที่แตกต่าง มันควรอยู่ในที่ที่เหมาะสมนะครับ   
สมมติในงานวันเกิด มีการสรวนเสเฮฮากัน อยู่ดีๆ มีคนตะโกน
บอกว่า "เดี๋ยวก็ตาย" 
แบบนี้รู้สึกอย่างไงครับ นี่ก็เป็น ความเห็นต่างที่ไม่ผิดนะเออ

ง่ะ

ง่า
อันตัวอย่างที่ยกมานั่นไม่ใช่ความเห็นต่างแล้วมั้ง
แช่งกันชัดๆ ฮือๆ~

Nothingness
||•• i-nan-za™``: วนัสนันท์ is back!
เฟิร์นอย่าลืมไปตะโกนร้องเพลง happy birthday ในงานนะ

คริคริ

อันนี้พูดจริง ไม่ได้ประชดค่ะ

จะออกไปงานศพแม่เพื่อน เผาวันนี้ เกิอบลืม
ดีที่จักรีพูดถึงพอดี (นั่งทำงานให้พี่อยู่) ไม่ได้บอกเพื่อประชดประชันใคร

ถ้าพี่อยากเคลียร์กัน ก็ไปแอ๊ด MSN คุยกันเลยค่ะ  จมล ก็มี
ไม่ต้องเอาคนอื่นมากระทบกระเทียบให้เสียเวลา

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7 8 9 10 ... 18