หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18]

ผู้เขียน หัวข้อ: กรณีแน็ก (แตกหน่อ)  (อ่าน 64386 ครั้ง)
 กรี๊ดดดดด ดีกันแล้ว ก็มาจิ๊จ๊ะกันต่อดีฝ่า  กรี๊ดดดดด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ค. 2008, 22:46 น. โดย กาปุก » บันทึกการเข้า
สวัสดีครับท่านสมาชิกเก่่าและใหม่ทุกท่าน

ผมเอย์ครับ  มารายงานตัวครับ  ไหว้

Let  it  be !!!
สวัสดีครับท่านสมาชิกเก่่าและใหม่ทุกท่าน

ผมเอย์ครับ  มารายงานตัวครับ  ไหว้

ผิดที่รึเปล่าคะ  ยิ้มน่ารัก

สวัสดีครับ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

อะไรฝูงหงษ์นะครับหมอแมว  เกย์ออก

เราจะต้องการอะไรมากมายไปกว่า อะไรมากมาย
ตลกอุปกรณ์อีกแล้ว หมอแมว กร๊าก

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
แหมหมอแมวล่ะก็  กร๊าก  กร๊าก
อยู่ในฝูงหงส์  กร๊าก
 กรี๊ดดดดด หนูเด็กหงส์

แต่คืนนี้ ผีแดง VS หอยทะเล   เจ๋ง

มุกหมอแมวววววววววววววววววววววววว  กร๊าก กร๊าก กร๊าก

Las Noches Rubicundior
 โวย
ผีชนะ น้องกรี๊ดลั่นบ้าน ไม่ได้หลับไม่ได้นอน  โวย โวย
โอ้ว พึ่งจะอ่านจบ กดบวกไปไม่ยั้งเลย  เจ๋ง

ผมไม่ค่อยได้เข้ามาโพสอะไรนัก อ่านบางจู๋และทำเป็นมองไม่เห็นบางจู๋ (เช่นจู๋ฝึกถ่ายรูป  (เหงื่อแตกพลั่ก))
พี่อ๋าไม่ยอมเข้าไปตรวจงาน  ฮือๆ~

หน้า: 1 ... 11 12 13 14 15 16 17 [18]