หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 38

ผู้เขียน หัวข้อ: DIY  (อ่าน 286150 ครั้ง)
เดี๋ยวว่างแล้วไปหาซื้อหนังสือเก่าแต่ดูดีมาทำดีกว่า
ขอบคุณไอเดียครับอุ้ย

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
คลองถม คืนวันเสาร์ก็มีเยอะแยะค่ะ  เจ๋ง

อยู่แปดริ้ว ฮือๆ~
ไม่ได้งานทำก็ต้องกลับแพร่ด้วย ฮือๆ~ ฮือๆ~

ต๊กต๋าเปิ้นเป๋นดีไค่หัว ต๊กต๋าตัวเป๋นดีไค่ไห้
คลองถม คืนวันเสาร์ก็มีเยอะแยะค่ะ  เจ๋ง

อยากไปมาก อยากไปหาซื้อกลองบัณเฑาะว์ โวย

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
คลองถม คืนวันเสาร์ก็มีเยอะแยะค่ะ  เจ๋ง

ไปบ่อย ป๊าชอบเดินค่ะ  หมีโหด~/
คืนที่ดีคือวันเสาร์

จั๊วชอบได้ของประหลาดๆเก่าๆมาเล่น  เกย์ออก

there are no regrets in life, just lessons . .
แต่ก่อนชอบไปเดินดูของเก่าเหมือนกัน
ได้เครื่องเกม ของเล่น ติดมือกลับมาเพียบเลย  ฮิ้ววว
แต่ช่วงนี้คนเยอะโจรเยอะนะคะ เดินๆระวังด้วย
มือถือ กระเป๋าสตางค์เก็บดีๆ ทางที่ดีเอาไปแต่เงินใส่กางเกงก็พอค่ะ
เดี๋ยวนี้เบียดเสียด อันตรายกว่าเมื่อก่อนมากๆ  อี๋~

ฝนตกบ่อยด้วย คนมาขายน้อยลงนิดนึง  (เหงื่อแตกพลั่ก)

there are no regrets in life, just lessons . .
ถ้าจะให้ซื้อหนังสือแบบนั้นมาทำคงไม่ไหว
เล่นนึงไม่ใช่ถูกๆ เลย  แถมไม่ได้่อ่านอีก  เสียดาย   เศร้า

ถ้าเปลี่ยนเป็นสมุดหน้าเหลือง มันจะยึดอยู่มั้ยครับ   งง

ถ้ากลัวไม่สวย ก็ออกแบบปกเอง (หรือก็อปจากหนังสือเล่้มอื่น) แล้วไปจ้างเขาทำปกแข็งใส่หน้าเหลืองเอาก็ได้

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
หนังสือปกแข็ง หนา ไม่ค่อยได้อ่าน....หรือไม่อ่านเลย

แนะนำ หนังสือภาพสื่อการสอนระดับประถม ครับ  ฮิ้ววว

ปล.ล้อเล่นนะ อย่าทำจริงๆหละ  (เหงื่อแตกพลั่ก)

ปร.ถ้าเป็นผม จะใช้หนังสือ project จบ ไม่รู้ให้ทำมาทำไมตั้ง 3 เล่ม ชิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พ.ค. 2008, 06:50 น. โดย =[-L-]=22 » บันทึกการเข้า

ก้าวแรกที่พลาดพลั้ง คือก้าวหลังที่มั่นใจ ก้าวแรกที่เสียไป คือก้าวใหม่ที่ได้มา...
ปร.ถ้าเป็นผม จะใช้หนังสือ project จบ ไม่รู้ให้ทำมาทำไมตั้ง 3 เล่ม ชิ

2 เล่มแรก ส่งแล้วไม่ผ่านรึเปล่าครับ   ฮี่...

คลองถม คืนวันเสาร์ก็มีเยอะแยะค่ะ  เจ๋ง

ช่วงนี้ฝนตกของน้อยหน่อย ที่สำคัญคนเยอะมากๆ
มีครั้งนึงกลับมาไม่สบายเลย  ฮือๆ~

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
หนังสือโปรเจกต์เลยค่ะ

มีตั้ง 3 เล่ม  ไอ้มืดหมี
ขอเล่มนึงสิ (อิอิ)

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6 7 8 9 ... 38