หน้า: 1 [2] 3 4

ผู้เขียน หัวข้อ: FIGURE, MODEL ของสะสมจากหนังและการ์ตูน!  (อ่าน 28563 ครั้ง)
มันมีพุงด้วย  กร๊าก

มันมีพุงด้วย  กร๊าก

ตุ๊กตุ่น หรือ คนโพส  (อิอิ)

*mOnixe:รสส้ม
ผ่านวัยเด็กที่ได้แต่มองตามตู้โชว์มาแล้วค่ะ .. ถ้ามีตังค์นะ จะเก็บให้หมดเลย..
ตอนนี้แค่ชมภาพก็สุขใจแล้ว..  ยิ้มน่ารัก

ขอบคุณครับที่เข้ามาชมมาตอบกันจ้า ไหว้

FIGURE ชุดเจ้าหนูสิงห์นักเตะเข้ากับช่วงนี้พอดีค ฮี่ๆ

ออกกรกฎา 5,600 YEN

อสูรศาสตรา พลังแห่งพสุธา ฟ้าร่วมลงทัณฑ์
เฮ้ย สีบาสะเป็นฟิกเกอร์แล้วสวยกว่าในการ์ตูนอีก  กรี๊ดดดดด

นักเขียนการ์ตูนรายปี
 กรี๊ดดดดด น่ารัก

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
เดี๋ยวเอาบาบี้มาโพสมั่งดีกว่า อรั๊ยยยย  กรี๊ดดดดด

ว้ายยยย อย่าอ่านซิค่ะ หนูอาย

ปล. รักพี่ ไอแอนด์คนเดียวค่ะ
โมเอ้ กรี๊ดดดดด

ทำมาหากินด้วยการเปิดร้านสกรีนเสื้อยืด จ้ะ
ไม่นะ

เดี๋ยวเอาบาบี้มาโพสมั่งดีกว่า อรั๊ยยยย  กรี๊ดดดดด

บาบี้ งง  หรือตุ๊กตาศาลพระภูมิครับ งั้นเหรอ

อสูรศาสตรา พลังแห่งพสุธา ฟ้าร่วมลงทัณฑ์
ราคาที่บอกนี่คือราคาของแต่ละตัวใช่มะครับ?
ภาพบางส่วนจากงาน International Tokyo Toy Show 2008!ครับ

movie realization BATMAN & BATPOD

หุ่นเหล็กหมายเลข28..จำได้เปล่า

POSEIDON ที่ไม่ใช่อาบอบนวด ฮี่ๆ

PEGASUS GOD CLOTH

ดูต่อได้ที่นี่ครับ

http://blog.hobbystock.jp/report/2008/06/hm0003.html

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มิ.ย. 2008, 10:02 น. โดย Loucipher » บันทึกการเข้า

บาบี้ งง  หรือตุ๊กตาศาลพระภูมิครับ งั้นเหรอ

ว้ายยยย แซวคนสวย

อรั๊ยยยยย จายรั๊ยยยยย  กรี๊ดดดดด

ราคาที่บอกนี่คือราคาของแต่ละตัวใช่มะครับ?
5,600 YEN ราคาทั้ง SET ครับ พวกนี้ตัวนิดเดียว ไม่ใหญ่มากครับ

ทำเหมือนจนน่ากินเลย... แหยะ

เจอในหมวดของเล่นครับ ไม่แน่ใจว่าพวงกุญแจหรือสายคล้องมือถือ..แต่  น่ากินมาก

หน้า: 1 [2] 3 4