หน้า: [1] 2 3

ผู้เขียน หัวข้อ: I WANT U  (อ่าน 12515 ครั้ง)

http://www.boohshit.com/ver2/

กร๊ากกกกก!!! แจ่มอีกแล้ว

สู่ความโดดเดี่ยว อันไกลโพ้น
ฮาได้อีก  กร๊ากกกกก!!!

ขอถามนิดเถอะนะครับ  ไหว้

Credit นี่อยากให้อ่านจริงหรือเปล่า  วิ่งซะเร็วปานนั้น  เหลือบ

กร๊าก กร๊าก กร๊าก

หมากระเด้าตึก ทำไปได้

เจ๋งครับ เจ๋ง

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
เอามาแปะในนี้ทั้งหมดเลย ได้ไหม  เจ๋ง

เครดิตมีแค่นี้ ...
แต่ดูเครดิตจนจบสิ  กร๊าก

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย

เครดิตมีแค่นี้ ...
แต่ดูเครดิตจนจบสิ  กร๊าก
วนลูป  กร๊าก
แม้แต่เครดิตยังฮา ผมล่ะชอบเพลงโกลด์ไลตั้นเวอร์ชั่น remix ตอนเครดิตจริงๆ
มีหมาสแครทช์แผ่นด้วย  กร๊าก

<a href="http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf" target="_blank">http://img3.f0nt.com/flash/66d37d0393ee1ab1e2e55182dfabf34e.swf</a>
เพลงสมัยเด็กๆ เลยมั๊งเนี่ย  กรี๊ดดดดด
ผมเกิดไม่ทันอ่ะ  ฮิ้ววว

เพลงเปิดของการ์ตูนเรื่องนี้มีการดัดแปลงเป็นภาษาไทย และขับร้องโดย มีศักดิ์ นาครัตน์

สำมะคัญจริง สำมะคัญจริง
        ไม่เคยเกรงกริ่งผู้ใด
        เจ้าหุ่นเนื้อทองสุกปลั่งสดใส
        ใจเจ้าสำมะคัญ

เป็นหุ่นยนต์เจ้าตัวจิ๋วแสนเปรียว
            พอตะโกนนิดเดียวว่า โกลด์ไลตัน
            จอมพลังเจ้าก็พลันผันไป
            กลายเป็นตัวใหญ่สูงเท่าเมฆเลย

โกลด์ไลตัน ทั้งเนื้อตัวเป็นทองคำ
        โกลด์ไลตัน สูงล้ำค่านะเจ้าเอย
        โกลด์ไลตัน หนีใครไม่เคย
        ไม่เลยคิดเพียงสู้ตาย

ในกระเป๋าคือที่ที่เจ้าอยู่
            และเจ้ามากมีสหาย
            สู้เขาไม่ได้เพื่อนช่วยสบาย
            รุกสู้เหล่าร้ายร้ายตายไป

แสงทองคำพุ่งเข้าใส่ตน
        เหินสูงพ้นรุดลิ่วมุ่งไกล
        เจ้าขุนศึกฮึดสู้สุดใจ
        ใจมันสำมะคัญ

ฝันซ่อนสับสนวุ่นวาย หย่อนคล้อย
แปะไว้ก่อน ดูไมได้เน็ทที่ทำงานห่วย  ฮือๆ~

- R u Happy with ur Rock&Roll ? -
ผมเกิดไม่ทันอ่ะ  ฮิ้ววว

เพลงเปิดของการ์ตูนเรื่องนี้มีการดัดแปลงเป็นภาษาไทย และขับร้องโดย มีศักดิ์ นาครัตน์

สำมะคัญจริง สำมะคัญจริง
        ไม่เคยเกรงกริ่งผู้ใด
        เจ้าหุ่นเนื้อทองสุกปลั่งสดใส
        ใจเจ้าสำมะคัญ

เป็นหุ่นยนต์เจ้าตัวจิ๋วแสนเปรียว
            พอตะโกนนิดเดียวว่า โกลด์ไลตัน
            จอมพลังเจ้าก็พลันผันไป
            กลายเป็นตัวใหญ่สูงเท่าเมฆเลย

โกลด์ไลตัน ทั้งเนื้อตัวเป็นทองคำ
        โกลด์ไลตัน สูงล้ำค่านะเจ้าเอย
        โกลด์ไลตัน หนีใครไม่เคย
        ไม่เลยคิดเพียงสู้ตาย

ในกระเป๋าคือที่ที่เจ้าอยู่
            และเจ้ามากมีสหาย
            สู้เขาไม่ได้เพื่อนช่วยสบาย
            รุกสู้เหล่าร้ายร้ายตายไป

แสงทองคำพุ่งเข้าใส่ตน
        เหินสูงพ้นรุดลิ่วมุ่งไกล
        เจ้าขุนศึกฮึดสู้สุดใจ
        ใจมันสำมะคัญ

ขอบคุณหมอแมวมากฮะ  เหลือบ
จำได้ว่ามีมดเอ็กซ์ด้วย
หลายเรื่องเลย รวมฮิตเพลงการ์ตูน ม้วน 1 กับ ม้วน 2
เคยซื้อไว้ แต่หายไปแล้ว ว่าแล้วก็หามาฟังดีกว่า  กรี๊ดดดดด

คนนี้หรอ?   งง

ไม่ช่ายยยยยยยยยยย  โวย

ผมจรุงศักดิ์ครับ  เหลือบ
ไม่ช่ายยยยยยยยยยย  โวย

ผมจรุงศักดิ์ครับ  เหลือบ

เอ้า เหมือน อั้งชิกกง  คริคริ

หน้า: [1] 2 3