หน้า: 1 2 [3] 4 5

ผู้เขียน หัวข้อ: HBD พี่กัมส์ กันเต๊อะ~  (อ่าน 16902 ครั้ง)
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่กัมส์ 30แล้วเหรอ
ขอให้รวยๆ สมหวังทุกประการนะพี่  ฮี่ๆ

กินทุกอย่างยกเว้นต้นหอมค่ะ
ไม่รู้จักเป็นตัวเป็นตนเท่าไหร่นะคะ  ไหว้

แต่ขอให้มีความสุขมากๆ
และสมหวังในทุกๆด้านค่ะ

ยิ้มน่ารัก

อันบัน ♥
ไม่รู้จักเป็นตัวเป็นตนเท่าไหร่นะคะ  ไหว้

กร๊าก แล้วรู้จักเป็นอะไรน่ะอร  กร๊าก
สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่กัมส์ 30แล้วเหรอ
ขอให้รวยๆ สมหวังทุกประการนะพี่  ฮี่ๆ
กร๊าก

ครบรอบอีกปีแล้วนะพี่กัมส์ สุขสันต์วันเกิดค่า  กรี๊ดดดดด
ปีไหนๆก็ขอให้มีแต่ความสุขค่ะ  เกย์ออก

Las Noches Rubicundior

สะเดิดสะเดิดนะครับเจ๊ เกย์ออก

งบน้อย
HBD นะพี่กัมส์ เพื่อนร่วมเดือนเกิด  กรี๊ดดดดด
ขอให้พี่กัมส์มีความสุข  สนุกกับความรัก
พักกับความเหนื่อย       เรื่อยๆ กับความหลัง

ขอให้พี่กัมส์เป็นเกย์ที่แสนดีของน้องๆ ตลอดไปครับ

ล้ำลึกคนึงหาในดวงจิต ใจเคยคิดตัดสวาทมิอาจสิ้น
ดั่งก้านบัวหักกลางชลาสินธุ์ ผิว่าสิ้นไร้เยื่อยังเหลือใย
แฮบปี้เบิร์ทเดย์ครับ

ในหมู่คนตาบอด คนตาบอดข้างเดียวได้เป็นราชา
วันเกิดต้องทำบุญนะคะ

เอา PSP มา  หมีโหด~
สุขสันต์วันเกิดครับ
สุขสันต์วันเกิดพี่กัมส์  ครับ.... อ๊าง~

โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ  โฮ๊ะ
สุขสันต์วันเกิดครับพี่กัมส์ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับ  กรี๊ดดดดด

ความสวยไม่รับประกัน แต่ความมันเดี๊ยนรับรอง
สสวก นะคะ  เกย์ออก
สุขสันต์วันเกิดครับ  ฮี่ๆ

สุขสันต์วันเกิด มีความสุขมากๆนะครับ

ลันล้า

ชื่อ Earth ครับ เรียกเอิดก็ได้ | Earthchie's Blog
หน้า: 1 2 [3] 4 5